ผู้เขียน หัวข้อ: นอกจาก Toque แล้วพี่ J!mmy มีงานเขียนเล่มไหนบ้างครับ  (อ่าน 2452 ครั้ง)

ออฟไลน์ ?@$

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: นอกจาก Toque แล้วพี่ J!mmy มีงานเขียนเล่มไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 01:38:15 »
จริงๆแล้ว ต้องทำลง Thaidriver แต่ทุกวันนี้ แทบไม่ได้ส่งไปเลยครับ
เพราะงานตัวเองรัดตัวมาก

แต่ที่เขียนให้ Toque ได้ ก็เพราะ เป็นเรื่องที่ เขาบอกว่า "เขียนอะไรก็ได้ บ่นอะไรก็ได้"
ก็เลย พล่ม บ้าน้ำลาย ตามแนวถนัด ให้เขา 2 หน้ากระดาษ A4 อย่างที่เห็นนี่ละครับ

ว่าจะเขียนต่อตอนต่อไป เป็นเรื่อง ที่เกี่ยวข้องกับ ภรรยาธิปไตย กับการซื้อรถ
ว่ารถอะไรที่ ภรรยามักชอบชี้ชวนให้สามีดู

และกำลังคิดว่า จะเล็งไปที่ ซูบารุ...

ออฟไลน์ !ce

• Jr. Member
  • **
Re: นอกจาก Toque แล้วพี่ J!mmy มีงานเขียนเล่มไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 16:51:23 »
^
^
^
ซูบารุ เฉพาะในงานมอเตอร์โชว์หรือปล่าวครับ
  ;D
" ROME WAS NOT BUILT IN ONE DAY !! "

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 23:07:33 »
ไม่ครับ อันนี้ภาพรวม