ผู้เขียน หัวข้อ: Civic FB 2013 สีเงิน อยากเปลี่ยนเบาะหนัง สีดำ หรือ สีเบจดี  (อ่าน 10242 ครั้ง)

ออฟไลน์ bahasa

• Jr. Member
  • **
Civic FB 2013 สีเงิน อยากเปลี่ยนเบาะหนัง สีดำ หรือ สีเบจดีครับ สังเกตุเห็นว่าสายเข็มขัดนิรภัยสีเบจ เบาะดำจะโดดไปไหม แผงข้างประตูด้วย ใครเปลี่ยนเบาะหนังรถสีนี้แนะนำหน่อยครับ อ้อ..เปลี่ยนจากศูนย์เลยมีหลายเกรดใช่ไหมครับหรือทำข้างนอกดีกว่าครับ ราคาประมาณเท่าไหร่คร้บ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
ตามมาจากกระทู้ข้างล่าง อิอิ
Civic s mt my2013 ราคา 778,000 สีภายในเป็นสีเทาครับ ถ้าเป็น my2012 ราคา 773,000 สีภายในเป็นสีเบจ ส่วน my2014 สีภายในเป็นสีดำ
ผมเลือกสีดำแบบไม่ลังเลเลย ทำกับศูนย์ก็ได้ มีให้เลือกเหมือนร้านข้างนอก ส่วนราคาต้องคุยกับเซลล์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2014, 08:01:31 โดย MFD1995 »

ออฟไลน์ Meow

• Full Member
เชียร์เบาะสีดำครับรถสีเงินเป็นสีอ่อน ทำภายในโทนเข้มเหมาะกว่าครับ

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

ในแง่ของการดูแลรักษา ผมชอบเบาะหนังดำมากกว่า

ซื้อกางเกงยีนส์ใหม่ๆมา สีสวยๆ เข้าไปนั่งเบาะสีเบจ....พระเจ้า ไม่อยากจะคิดเลยทีเดียว

ปล* ผมไม่ค่อยล้างรถครับ อิอิ

ออฟไลน์ KarnP_Photo

ดำครับ เบจ ไม่สวยเลย

ออฟไลน์ SETTHASART

• Hero Member
  • รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ดำ เพราะดูแลง่ายครับ

ออฟไลน์ swiich

เชียร์สีดำแน่นอนครับ

ผมใส่ยีนส์ทุกวัน ตอนที่ซื้อรถลืมคิด ตอนนี้เบาะสีเบจของผม #~>{^^}#{%]!?

ออฟไลน์ sixmund35

ชอบสีเบจกรณีที่รถเป็นแนวผู้ใหญ่ๆหน่อย มีลายไม้ไรงี้ครับ

แต่ซีวิคไม่ใช่ เพราะงั้นดำโลดครับ เฟี๊ยวฟ๊าว  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เบาะดำครับ สวยๆ

ออฟไลน์ pongsakorn11

สีดำคับเค้ากับสีภายนอก

ออฟไลน์ TorTy

สีดำแบบไม่คิดมากครับเข้ากับรถกว่าไม่เปื้อนด้วยเดินด้ายแดงด้วยไม๊อิอิ

ออฟไลน์ KinGmO

Civic FB 2013 ถ้าเป็นตัว S ภายในจะเป็น สีเทา ครับ ถ้าเปลี่ยนเป็นเบาะดำด้ายแดง สวย มาก ๆ เลยครับผม

ดูตามรูปได้เลยครับเอามาจาก เพื่อนในคลับ civicfbthailand.com
Civic FB 2013

• **
ขอบคุณมากๆครับ  เดี๋ยวไปดูเทียบสีอีกทีครับ สีดำสวยจริงๆ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
มาเชียร์สีดำครับ ซีวิคเบาะภายในสีเบจมันหรูไป ซีวิคมันต้องดุดัน สีดำโลดเลยครับ

ตัดกับตัวรถสีเงินด้วย
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

• **
ครับ