ผู้เขียน หัวข้อ: Ford Fiesta แนะนำอู่ซ่อมช่วงล่างที่มีทำสีด้วย ใกล้ห้าแยกลาดพร้าวหน่อยครับ  (อ่าน 3577 ครั้ง)

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
พอดีรถแฟนเจอวิบากกรรม จอดนอกคอนโดมีหินตกใส่หลังคาบุบ 

เท่านั้นยังไม่พอตกหลุมมาอย่างจังที่ความเร็ว100กว่าๆผลคือยางบวม(เปลี่ยนแล้ว)และยังมีเสียงดังแบบน่าเกลี่ยดเวลาถอย"หงือหงาดดด"

ไม่รู้จะเข้าอู่ที่ไหนอะครับ อยู่ย่าน 5แยกลาดพร้าว

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ลูกปืนล้อแตกด้วยเปล่าครับ

ออฟไลน์ Activehybrid

ลูกปืนล้อแตกด้วยเปล่าครับ
ไม่น่าจะแตกนะครับ เพราะเวลาวิ่งเงียบปกติทุกอย่าง ดังเฉพาะตอนถอย

ออฟไลน์ Mike

ทำสี ตัวถัง อู่ เครุ่งเรือง พระราม 6 เลย อตก มา นิดหน่อย อู่นี้รับประกัน ของหลายๆเจ้า

ซ่อมห้าง ก็ ฟอรืดลำลูกกา แต่รอคิวนานหน่อย
Next Gen Ford Everest 2.0 Titanium+ 4x4
Honda HRV e:HEV RS 22
SUBARU XV 2.0i-P 16
HONDA City SV 12
FORD Ranger Hi Rider 4DR XLT 2.2 TDCi 12
FORD Ranger Hi Rider OpenCab LIMITED 2.5 TDCi 08
ISUZU Dragon Eye SpaceCab SLX 2.8 00
TOYOTA Hilux Mighty X 94
MITSUBISHI Cyclone 94
TOYOTA Hilux Super Star 88