ผู้เขียน หัวข้อ: // Live Tweet ! รายงานสดงาน MotorExpo 2014 พรุ่งนี้แล้วนะครับ ศุกร์ 28 พ.ย. ! //  (อ่าน 7603 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
กลับมาอีกครั้งกับ Live Tweeet ! พรุ่งนี้แล้ว ! ศุกร์ที่ 28
การรายงานสดบรรยากาศงาน MotorExpo 2014 รอบสื่อมวลชน
เวลาประมาณ 10 โมงเป็นต้นไป

ใครที่ไม่ได้เล่น Twitter ติดตามกันแบบสดๆได้ที่ link นี้เลยครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=6924

ส่วนใครที่ใช้ Twitter อยู่แล้วสามารถติดตามได้ที่ Hashtag
#HeadlightmagLive แล้วพบกันพรุ่งนี้นะคร้าบบบ

รถใหม่ รถเด่น รถดัง ค่ายไหนขนอะไรมาโชว์ เราจะรายงานให้คุณ
ได้ดู ได้เห็นกันสดๆ เป็นที่แรกๆ รับชมกันอย่างจุใจแน่นอน ! ! !

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 27, 2014, 21:02:12 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Alcatraz

ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ ขอถามในนี้เลยแล้วกันครับ

สนามทดสอบของ Expo ปีนี้เป็นที่ริมทะเลสาปหรือหลังลานจอดรถครับ แล้วHonda และ BMW ยังคงไม่ร่วมให้ทดลองขับใช่มั้ยครับ

ออฟไลน์ rtong

รอลุ้นราคา mazda 2 ครับ

ออฟไลน์ bon

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ 6162002

ไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่ ขอถามในนี้เลยแล้วกันครับ

สนามทดสอบของ Expo ปีนี้เป็นที่ริมทะเลสาปหรือหลังลานจอดรถครับ แล้วHonda และ BMW ยังคงไม่ร่วมให้ทดลองขับใช่มั้ยครับ

Expo เป็นหลังลานจอดตลอดไม่ใช่เหรอครับ  ส่วน Show จะเป็นริมทะเลสาป >_<

ออฟไลน์ BaNky

• **
รอบ VIP จะหาที่จอดง่ายขึ้นมั้ยนะ  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ปีนี้จะไปดม มัสแตง กับเบนซ์ GL (ถ้าเอามา)  ;) ;) ;)

และหวังอย่างที่สุดว่า Everest จะมาให้ดู ให้นั่ง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณมากครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

รอติดตามชม
ขอบคุณมากครับ
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ tate_27

• Full Member
ขอเฝ้าหน้าจอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Ws pattaya

• Sr. Member
มารอชมด้วยคนครับ  ขอบคุณครับ :o :o

ออฟไลน์ Fly to dream

Everest เอามาโชว์มั้ยครับ ถ้าไม่มาคงไม่จองก่อน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ escudaeza

pix of the year!!!
Mazda CX8 2.5 SP 2019

ออฟไลน์ bon

• **
Everest เอามาโชว์มั้ยครับ ถ้าไม่มาคงไม่จองก่อน
อยากทราบด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Harem

ลูปินถ้าราคาไม่เกินสวิฟผมว่าเกิดแน่ๆ

ออฟไลน์ M Performance

BMW M4, BMW X3 ราคาเท่าไหร่ครับ?
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ AkE

เจอพี่จิมมี่หน้าบู้ท mazda แต่เห็นคุยอยุ่เลยไม่ได้ทักครับ 555 ตอบเม้นข้างบน M4 10 ล้านครับ ดูแล้ว highlight จะอยุ่ BMW MB Honda Mazda นะครับ HRV กับ mazda 2 ดูว่าน่าจะไปได้ดีมากๆ Everest ผมไม่เห็นนะครับ ไม่รุ้ไม่สังเกตเองรึป่าวแต่ส่วนตัวผมๆว่ามันไม่น่าจะมาคราวนี้อยุ่ละนะคับ ที่แน่ๆผมว่า sales bmw & honda หลายคนจะสวยกว่าพริตตี้แล้ว

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่

รูปนี้ คุณ J!M หรือ คุณ Pan ครับ  ;D ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ charlse

• Full Member
BMW M4, BMW X3 ราคาเท่าไหร่ครับ?
M4 10ล้านทอน1000  ;D X3 3499000 ครับ
MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-

รูปนี้ คุณ J!M หรือ คุณ Pan ครับ  ;D ;D
จากเสื้อน่าจะเป็นพี่ Pan
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD