ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือข่อมูลเรื่อง แอร์ ในรถยนต์ ครับ  (อ่าน 3431 ครั้ง)

ออฟไลน์ mcat231032

• Sr. Member
ผมกำลังหาข้อมูลเขียนผลการทดลองอยู่ครับ
ที่นี้ สนใจรูป  ระบบเครื่องปรับอากาศรถยนต์  cool gear denso
ในการทู้    ทำความรู้จัก : ระบบเครื่องปรับอากาศในรถยนต์ ของพี่วินัย อะครับ
ที่ตัวรูป เนี่ย มันอ่าน รายละเอียดด้านไนไม่ออกครับ ขยายรูปแล้วอ่านไม่ได้
เลยมาขอความกรุณา หาก พี่จิมมี พี่วินัย หรือพี่สมาชิกมี รูป แผนผังนี้แบบ ชัดๆ  ผมพอจะขอรูปได้ไหมครับ

ขอบคูณครับ

ปล. ผมไม่ทราบจริงๆๆ นะครับว่า รูปแผนผัง นี้จะมีลิขสิทธ์ หรือไม่ ถ้ามีก็ขออภัยด้วยครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ลองติดต่อกับพี่วินัย ตามในเว็บของพี่เค้าได้เลยครับผม