ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องบัตร VIP งาน Motor Expo ขายของ และที่จอดรถครับ  (อ่าน 3775 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมขอสอบถามข้อมูล

พอดีผมได้บัตร ฟรี ที่เป็น VIP มา 4 ใบครับ

ต้องเอาไปแลกที่ไหนหรือเปล่าครับ
ผมอยากทราบว่าบัตร VIP มันต่างจากบัตรธรรมดายังไงครับ

และเรื่องที่จอดรถ มีตรงไหนบ้างที่จอดรถได้ยาวๆ ฟรีๆ จอดลานก็ได้ครับ
หรือว่าถ้ามีบัตร VIP ได้จอดฟรีหรือเปล่าครับ

ผมจะแวะไปดู HR-V กับอยากไปลองขับ Yaris ไม่แน่ใจว่า จะได้ลองขับ Yaris ไหมนะครับ ถ้าเป็นวันเสาร์ นะครับ
หรือว่าควรไปวันธรรมดาอีกรอบ ถ้าจะไปทดลองขับครับ

และพวกของขาย มีกล้องติดรถขายหรือไม่ครับ จะได้เดินไปดู มีร้านไหน รุ่นไหน น่าสนใจบ้างครับ

ขอคำแนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 04, 2014, 22:36:01 โดย G...G »

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
บัตร vip ไม่ต่างกับบัตรธรรมดาถ้าไม่ได้ไปวันสื่อครับ ผมว่าถ้าอยากลองจริงๆไปวันธรรมดาดีกว่าคับวันหยุดคนเยอะครับเรื่องที่จอดบัตรvip ไม่มีอะไรพิเศษครับจอดปกติตรงไหนเสียเงินก้เสียปกติส่วนเรื่องกล้องผมว่ามีแต่วันนั้นที่ไปไม่ได้สังเกตครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 05, 2014, 06:11:58 โดย AkE »

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Hero Member
  • Das Auto
กล้องติดหน้ารถมีครับ 2-3 ร้านเท่าที่ผมเห็นนะครับ ส่วนเรื่องที่จอดรถไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ crucifixzz

• Sr. Member
บัตร vip ไม่มีอะไรพิเศษในวันปกติ จะพิเศษก็เฉพาะวันที่ 28 พ.ย. เท่านั้น ไม่มีที่จอดด้วยครับ

ออฟไลน์ More

• Newbie
  • *
เมื่อวานคนน้อยมาก จอดด้านล่างอาคาร ค่าจอด 30 บาทครับ