ผู้เขียน หัวข้อ: TRD Hilux ตัวที่ขายในออสเตรเรีย นี่ประกอบในไทยรึป่าวครับ  (อ่าน 5603 ครั้ง)

ออฟไลน์ madmax

• Newbie
  • *
เครื่อง V6 supercharger 4000 cc 225 KW (301 Hp)  แรงบิด 453Nm

TRD Fortuner กับ Yaris ก็มีแล้ว

บ้านเราน่าจะมี TRD Vigo บ้างนะ  เปลี่ยนกันชนหน้าก็ยังดี
?????????????

???????? ????????? ???????????

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Made in Thailand @ Banphoe Factory sir!

But the Aero Part may installed by Toyota Motor Australia PTY.

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
เหมือนกันชนจะมีขายนะครับ - -*   

ผมอยากได้อยู่  อิอิ  แต่ไม่แน่นใจว่าเหมือนกันหรือเปล่า -..-

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
ชุดแต่งมีขายในไทยครับ..... ผมเคยเห็นในเว็ป(เมื่อนานมาแล้ว)อ่ะครับ
เผอิญค้นหาเล่นๆ ในGoogleแล้วเจอครับ..... ขออภัยอย่างยิ่งที่ไม่ทราบที่มาที่ไปของภาพน่ะครับ(เก็บไว้นานแล้วอ่ะครับ)
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ nongya

• Newbie
  • *
ชุดแต่งกันชนด้านหน้ามีขายครับ 7xxx ได้มั้ง

ลองหาในเวบ http://www.vigoupdate.com ครับ

ออฟไลน์ ☺????☺

• Sr. Member
 ;D ;D

www.vigothailand.com   เว็บนี้ของเค้าเยอะมากมายยยยยยยยยยยย

ลองไปดูครับ ที่บ้านก็ใช้แต่  ไม่มีตังทำอารายขับเดิมๆๆไป 

คนไทยซะอย่าง อยากได้อะไรก็ทำได้หมดแหละ