ผู้เขียน หัวข้อ: มาแจ้งข่าวซีรีย์ 3 ตัวระหว่างกลางตัว base กับ ตัว top ครับ เผื่อใครสนใจ  (อ่าน 6810 ครั้ง)

ออฟไลน์ arya

• Sr. Member
วันนี้ได้ไปดูบูธ BMW ที่งานมอเตอร์โชว์มาครับ เห็นมี ซีรี่ย์ 3 ตัวกลาง ระหว่าง ตัว base กับ ตัว top มาเผื่อใครสนใจ

เพราะผมเห็นเพื่อนๆในบอร์ดหลายคน บอกว่าชอบราคา 320i base กันเยอะ แต่ติดเรื่องของไฟหน้า

เค้าเลยมีตัวกลางมา ราคา 2,3xx,xxx บาท คือ เพิ่มจากตัว base มา 1 แสนบาท ได้ไฟหน้า xenon มีdaylight ขาว เหมือนตัวท็อป เลือกสีภายในเพิ่มได้อีกหนึ่งสีคือ สีน้ำตาล และ มีtrim สีอลูมิเนียมมาให้ดูดีขึ้นมิใช่น้อย และ แม็กทรงแบบตัว luxury แต่ idrive ยังเป็นเหมือนตัวเบส (เซ็งนิดๆ) และอื่นๆอีกจำไม่ได้ครับ ก้อน่าจะคุ้มสำหรับใครที่อยากได้ S3 พร้อมไฟหน้า คือ ถ้าดูจากข้างนอกนี่ ไม่น่าจะแยกได้เลยล่ะครับ ว่าเป็นตัวล่าง อิๆๆๆ

bmw นี่เค้าปรับตัวไวเหมือนกันนะเนี่ย....

ใครได้ส่วนลดเยอะๆ มาแจ้ง หรือ กระซิบบอกกันบ้างนะคร๊าบบ

ออฟไลน์ hispza

• Full Member
คร่าวๆได้ลอประมานสองแสนครับตัวนี้ แต่ผมรอ LCI นะ

ออฟไลน์ trumpetx

ผมอยากได้จอแบบ full function มากกว่า รู้สึกว่าจอเล็กตัวนี้ ทำอะไรไม่ได้เลย ต่อ iphone เล่นเพลงยังไม่ได้เลย

audio bluetooth player ก็ไม่ได้ ผมว่าอัพขึ้นไปเล่นตัวที่ได้ option ครบๆเลยดีกว่า

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
จอเล็กครับแต่อย่างอื่นก็โอเคขึ้นครับ

ออฟไลน์ P233

• Jr. Member
  • **
น่าสนใจครับ กลางๆดีครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ Jimbo

• **
เป็นตัว luxury ครับ และตัด cruise control กับ comfort access  ออกด้วย ตัว luxury มี navi ไม่ทำแล้ว ส่วน ตัว  2.7 2.8  จะเหลือ sport line  อย่างเดียว และเหมือนจะเพิ่มเครื่องเสียง 320/320d sport line เป็นแบบเดียวกับ  328/325d  ตามโบรชัวร์ที่ผมได้มาครับ
300-320-330-340-380 now 339

ออฟไลน์ f1rstgot

ผมว่าดีมากเลยครับ 1แสน คุ้มมากๆ ชุดไฟหน้าคู่นึงก็เกินแล้วมั้งครับ แต่เทียบกับรุ่นปกติ ออฟชั่นมันก็ต่างกันเยอะมากครับ
ม่านบังแดดหลัง i-Drive เซ็นเซอร์ด้านหน้า หน้าจอ Navi เครื่องเล่นDVD การตกแต่งภายนอก-ภายในตามLineต่างๆ อื่นๆ

ออฟไลน์ maggie

เมื่อวานไปดู325d ตัวtop ที่มีชุดแต่งเต็ม ผมถึงกับงง อยู่ดีๆน้องเซลก็บอกว่าลดให้เลยเลย2แสน เหลือประมาณ3ล้านถ้วน ผมยังไม่ได้ถามถึงเรื่องราคาเลยซักนิด เลยลองต่อน้องเค้าไปอีก เค้าก็บอกถ้าพี่เอาจิงผมก็กล้าจัดให้เพิ่ม :o :o :o

ออฟไลน์ Marverick

ตาลุกวาววววว

ออฟไลน์ XyteBlaster

ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ .. จะได้รวมกระทู้เดียวไปเลย 

ผมไปเดินดูมาเหมือนกัน   (ผมเดินสายต่ำนะครับ อิอิ)

316i รถยังเหลือ 2 คัน .. ไม่รู้วันนี้หมดยัง  ราคาเดิม 1.79 เงื่อนไขเดิม  แต่ผ่อนไม่ได้แล้วครับ  .. ผมว่า ถ้ามีเงินสดผมเอาตัวนี้แหละ . . . แต่ตอนนี้ ... .. ไม่มี !!!
320i base ก็ยังมีรถครับ .. แต่วันที่ผมไป เซลล์บอก รถขาวเบาะครีมหมดแล้ว ..  2.249 ลด 1 แสน  แต่ผมว่าต่อได้อีก
320i lux  เหมือน base ทุกอย่าง ยกเว้น .. ไฟหน้าขาว ทริมอลูภายใน ล้อแม็ก เบาะน้ำตาล  ตัดอุปกรณ์ออกไปเยอะเหมือนกันครับ   2.349  ยังไม่ลดครับ

ออฟไลน์ DanGerGarm

• **
เซ็งเลย ทำไม BMTH ถึงคิดได้ช้าอย่างนี้ ใช้ตัว base มาเป็นปี  อิจฉา :'( :'(

ออฟไลน์ propo

รออีกแป๊ป ตัวไมเนอร์มา ราคาจะลงกว่านี้อีก

ออฟไลน์ Gunn

น่าสนมากๆเลย ยิ่งถ้าได้ส่วนลดเงินดาวน์ 2-3 แสน + ป.1 ด้วยนะ แจ่มเลยครับ

ออฟไลน์ Bonds_

• **
ออกก่อนเทห์ก่อนจ่ายแพงกว่าเป็นธรรมดาครับ แต่ก้ออดเสียดายออปชั่นดีๆที่ออกมาทีหลังไม่ได้