ผู้เขียน หัวข้อ: มีท่านใดจอง BMW ในงานมอเตอร์เอ็กโปร์แล้วโดนแบบผมไหมครับ  (อ่าน 8720 ครั้ง)

ออฟไลน์ New x3

• Newbie
  • *
ส่วนผมงงสุด บอกรับรถ เดือนกุมภา เมื่อวานโทรมารถพร้อมแล้ว กำลังตกแต่งอยู่ 25 เข้าไปรับได้
ส่งสัยเชลล์จะเอา iphone ใว้ใช่เอง แต่ผมไม่สนใจหรอกได้ส่วนลด iphone มาละ
งงอีกอย่าง เลือกสีน้ำตาลได้ สีขาวมุก เอาละสวยเหมือนกันได้ขับเร็วขึ้น สองเดือน

ท่าน YungWP จอง BMW รุ่นไหนครับ 0 ไหน ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 20, 2014, 14:21:18 โดย New x3 »