ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 20 ธันวาคม 2014 (RE-RUN) //  (อ่าน 1848 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
:DR!VE The World :

++ NISSAN เจอวิกฤติผลสำรวจความพึงพอใจตกต่ำและแบรนด­์ไม่ชัดเจนพอ
++ VOLVO เน้นขายรถผ่านออนไลน์ มากกว่าออกงานมอเตอร์โชว์
++ วิกฤติค่าเงินรูเบิลในรัสเซีย แบรนด์รถยนต์หลายราย หยุดทำตลาด
++ ALL NEW TOYOTA PRIUS เปิดตัวช้า เพราะแก้ไขเรื่องดีไซน์
++ ALL NEW HYUNDAI SONATA เรียบง่ายหรือดีไซน์สวยน้อยลง
++ PORSCHE 718 Baby Boxter : ยุติการพัฒนา หรือ แท้งนั่นเอง

DR!VE And TALK :

++ MERCEDES BENZ A45 AMG : จะแรงไปไหน...ฮึ

DR!VE THRU :

++ ใครเบื่อหน่ายเวลาสั่งข้าวผัดกระเพราแล้วแ­ม่ค้าชอบใส่ข้าวโพดอ่อน หอมใหญ่
พริกหยวก ถั่วฝักยาว เราขอแนะนำ..ข้าวกระเพรากุ้ง กุ้งตัวโตๆ ใบกระเพราเยอะสะใจ
ที่บ้านใร่ใบกระเพรา ติดBTSเอกมัย(บ้านใร่กาแฟนั่นแล) เมนูอื่นเฉยๆ
แต่ข้าวกระเพรากุ้งนี่ขอเเนะนำ

พร้อมตอบคำถามเรื่องรถที่ส่งเข้ามาคับคั่ง­จนต้องหายใจทางผิวหนังเช่นเคย

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
ขอบคุณฮะ ;D

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
ขอบคุณคับ ;D
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ