ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงหลายๆคนในเว็บนี้ดูๆมานานละ แต่ก้อไม่อยากจะคอมเม้นอะไรหรอก แต่อดไม่ไหวจริงๆ  (อ่าน 7792 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member
 ;Dผมขอแสดงความคิดเห็นเว็บนี้หน่อยนะครับ ก็ดูๆมานานละนะ แต่ก้อไม่อยากจะคอมเม้นอะไรหรอก แต่อดไม่ไหวจริงๆ เลยมาขอพูดอะไรตรงนี้หน่อยครับ ว่าจริงๆ แล้วก็อยากจะพูดแบบนี้มาตั้งนานแล้ว แต่ก้อไม่อยากเม้นหรือพูดอะไรให้มันมากเรื่อง เด้วคนอื่นจะหาว่าผมพูดมาก เอาละทีนี้ผมจะเข้าเรื่องละนะ ก็คือ ตอนแรกๆคือดูๆผ่านๆเฉยๆ ไม่คิดอะไรมาก แต่พอเห็นเพื่อนๆ แสดงความคิดเห็นแล้ว ก็อยากที่จะแสดงความคิดเห็นในเว็บนี้บ้าง ขอบอกเลยว่าอยากจะบอกมานานแล้ว คือแบบทนไม่ได้แล้ว จริงๆ อยากจะคอมเม้นตั้งนานละ อยากคอมเม้นแบบยาวๆๆเลย แต่ขอเม้นแบบสั้นๆๆก็พอแระ เพราะไม่รู้จะพูดมากไปให้มันได้อะไรขึ้นมา ก็ไม่อยากยุ่งมากนักหรอกกะเรื่องพวกนี้ พอดีเป็นคนไม่ค่อยอะไรมาก ไม่อยากคอมเม้นอะไรยาวๆๆ น่ารำคาญ แต่ขอซักครั้งเถอะครับ ทนไม่ไหวละจริงๆๆ เอาละนะ จะเริ่มเม้นละนะ ที่อยากจะบอก แต่มันอาจจะยาวนิดนึงนะเพื่อนๆ แต่ยังไงก็ขอออกความเห็นกับเรื่องนี้บ้างเถอะ ไม่สนใจหรอกว่าใครจะว่าจะด่า คือ อยากบอกอะไรนิดหน่อย แต่ว่าก็ขี้เกียจพิมพ์อะไรมากมาย เอาเป็นว่าจะพูดแค่ สั้นๆง่ายๆ กะทัดรัด
ว่า........ เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ในเว็บนี้ :D

ยอดเยี่ยมมากๆ

สวัสดีปีใหม่ ขอไห้มีความสุข
รวยๆเฮงๆกับปี '2558 นะครับ
 ;D

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ผมว่าแล้วต้องมามุกนี้ สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณมากครับ

ประโยคล่างสุด สั้นๆ คำเดียวพอก็ไดนะครับ

ออฟไลน์ JAZZ2416

• Jr. Member
  • **
 ;Dสวัสดีปีใหม่ทุกๆ คนครับ

ออฟไลน์ Sagittarius Toshi

• Sr. Member
สวัสดีปีใหม่ 2558 คร๊าบบบ

ออฟไลน์ Pattarachai

• **
สวัสดีปีใหม่นะะครับ ขอให้ทุก ๆ ท่านมีความสุขกับปีใหม่นี้นะครับ

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
ขอให้ปีใหม่เต็มไปด้วยสิ่งดี ๆ และขอให้ปี 2015 เป็นปีที่ดีสำหรับทุกคนครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ rtong

ออฟไลน์ jajaboss

ออฟไลน์ Vick

• **
สวัสดีปีใหม่นะครับขอให้ทุกๆคนมีสุขภาพแข็งแรง

ออฟไลน์ Vitz

• The power of dreams
呵呵呵

ออฟไลน์ Aek_CM

• Full Member
สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ swan

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่านครับ ดีใจที่ได้เป็นหนึ่งในสมาชิกของบ้านที่อบอุ่นหลังนี้ ขอให้ทุกท่านมีความสุข รวยทรัพย์รวยสุขภาพดีกันทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
555 สวัสดีปีใหม่เช่นกันครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
เกริ่นซะยาว ใจความอยู่ย่อหน้าสุดท้ายจริงๆ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมนี้ต้มน้ำร้อนรอเลย

;D ;D ;D

HNY 2015 ครับ

ออฟไลน์ น้าโตมร

• Newbie
  • *
...มีหักมุมซะด้วย ลุ้นแทบตาย สวัสดีปีใหม่เช่นกันคร๊าบ... ;D