ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำรถกระบะตอนเดียวเอาไว้ขนผักวิ่งขนผักผลไม้หน่อยครับ  (อ่าน 8079 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
ถ้าทุกของ 2 ตันขึ้นเหนือ และถ้าโค้งเยอะด้วย

แนะนำ iSUZU Spark 4x4 3.0 VGS Turbo ครับ

แรงดี แถมมีขับสี่ช่วยยามขึ้นเขาด้วยครับ

Spark 4x4 มีแต่ 2.5  VGS Turbo ครับ
อ้าว เหรอครับ ใน Web เขียน 3.0VGS Turbo เงิบเลยผม  ??? ???
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ moroccoco

• Jr. Member
  • **
ใช้งานหนักๆ ไปวีโก้เลยครับ เครื่องทนทาน ไม่ต้องเข้าศูนย์เข้าอู่บ่อยๆ ประหยัดน้ำมันด้วย อีกอย่างลองถามศูนย์อื่นๆดูด้วยครับ อาจจะได้ส่วนลดมากกว่านี้อีก