ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปภูเก็ตปลายเดือนหน้า แนะนำสถานที่ด้วยครับ  (อ่าน 12529 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
ไปกัน 6คน ผมแฟนลูกๆ (พี่6ปี กะ น้อง6เดือน) พ่อและแม่ ไปเครื่องครับ พักแถวหาดสุรินทร์ ไป4คืน3วัน อยากหาอาหารทะเลอร่อย ไม่แพงแนวท้องถิ่น อยากไปสิมิลันแต่ ไม่แน่ใจเพราะมีเด็กเล็ก ไปแบบสบายๆครับ แล้วมีบริษัทรถเช่าไม่แพงที่ไหนแนะนำบ้างครับ ถ้าได้ ppv 7ที่นั่งก็จะดีครับ ขอบคุณครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ไปกัน 6คน ผมแฟนลูกๆ (พี่6ปี กะ น้อง6เดือน) พ่อและแม่ ไปเครื่องครับ พักแถวหาดสุรินทร์ ไป4คืน3วัน อยากหาอาหารทะเลอร่อย ไม่แพงแนวท้องถิ่น อยากไปสิมิลันแต่ ไม่แน่ใจเพราะมีเด็กเล็ก ไปแบบสบายๆครับ แล้วมีบริษัทรถเช่าไม่แพงที่ไหนแนะนำบ้างครับ ถ้าได้ ppv 7ที่นั่งก็จะดีครับ ขอบคุณครับ

อ่านหัวข้อแล้ว พอดีเป็นคนภูเก็ตโดยกำเนิด จะมาแนะนำ แต่ดูวันที่ที่โพสต์แล้วคุณน่าจะไปมาเรียบร้อยแล้ว แค่หวังว่าคงได้รับความประทับใจไม่มากก็น้อยจากทริปนี้นะค่ะ อิอิ

ไม่รู้ว่าได้เข้าตัวเมืองไปทางเส้นบายพาส ผ่านแถวเซ็นทรัลบ้างรึเปล่า เพราะไปเส้นนั้น อารมณ์เหมือนอยู่กรุงเทพ รถติดมากอาจจะทำให้อารมณ์เสีย  555+