ผู้เขียน หัวข้อ: volvo thailand มี e-brochureให้ดาวน์โหลดมั้ยคะ  (อ่าน 1950 ครั้ง)

ออฟไลน์ pattra

• Jr. Member
  • **
volvo thailand มี e-brochureให้ดาวน์โหลดมั้ยคะ
« เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 01:04:01 »
หาในเว็ปไม่เจออะค่ะ จะdownload e-brochure เก็บไว้อะค่ะ :D

ออฟไลน์ Smart

• Sr. Member
Re: volvo thailand มี e-brochureให้ดาวน์โหลดมั้ยคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 11:16:59 »
Brochure ใน web ไม่มีนะครับ...แต่ตามศูนย์มีแจกเพียบเลยครับ ผมขอเค้าเก็บไว้ดูหลายรุ่นอยู่เหมือนกัน
 :)

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
Re: volvo thailand มี e-brochureให้ดาวน์โหลดมั้ยคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 14:44:26 »
เดี๋ยวนี้ไม่มีแล้วครับ แต่เมื่อก่อนนี้มี ..

เอาออกไปทำไมไม่รู้  ::)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 17:01:50 »
ไม่มีครับ

ผมขอพูดหน่อยนะครับ

ผมว่า volvo กับ BMW ทำ web ใหม่ แย่ลงเหมือนกัน ค้นหายาก pdf ก็มีบ้าง สำหรับ BMW และหายไปเลย สำหรับ volvo

เดียวนี้ทำ web แย่ไม่ต่างไปจาก lexus เท่าไหร่ครับ

ผมว่า Benz ทำ web ดีสุด ลงราคาและรายละเอียดชัดเจน

ออฟไลน์ God father

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 09, 2015, 17:30:31 »
หาราคา volvo ในเว๊ปก็ไม่มี

ออฟไลน์ team130

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 10, 2015, 00:35:46 »
ไม่มีครับ

ผมขอพูดหน่อยนะครับ

ผมว่า volvo กับ BMW ทำ web ใหม่ แย่ลงเหมือนกัน ค้นหายาก pdf ก็มีบ้าง สำหรับ BMW และหายไปเลย สำหรับ volvo

เดียวนี้ทำ web แย่ไม่ต่างไปจาก lexus เท่าไหร่ครับ

ผมว่า Benz ทำ web ดีสุด ลงราคาและรายละเอียดชัดเจน

+1000000 เลยครับ