ผู้เขียน หัวข้อ: ใครทราบบ้างคับว่าโชว์รูม BMW ที่ไหนมี Z4 จอดอยู่บ้าง  (อ่าน 3914 ครั้ง)

ออฟไลน์ kimmeng21

• Hero Member
พอดีญาติเค้าจะเข้าไปดู แต่ถาม 0 รามอินทราแล้วเค้าบอกว่าไม่มีรถเลย

ต้องรอสั่ง 6 เดือนอย่างเดียว

แต่ญาติอยากเห็นข้างในว่าแคบหรือป่าวหน่ะคับ

มีสมาชิกในกลุ่มเราพอทราบบ้างหรือป่าว ว่า 0 สาขาไหนมี z4 จอดอยู่บ้าง

ขอบคุณคับ
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ ichok

• Sr. Member
ลองดูรถเต็นมือสองก็ได้ครับ...ถ้าจะดูแค่ภายใน

ออฟไลน์ tsubasa

โทรถามตามศูนย์เลยครับ
บางครั้ง ศูนย์เอารถมาให้ดู ให้ลองที่บ้านด้วยครับ
แต่ Z4 อาจหายากหน่อยครับ

ออฟไลน์ Kosmos

• Newbie
  • *
มิลเลเนียม พระราม 4 ครับ  ล่าสุดผมเพิ่งขับรถผ่านเมื่อวันพุธ
Z4 สีดำยังจอดโชว์อยู่ครับ

คันนี้เห็นจอดมาหลายเดือนแล้ว  ;)

ปล. จากที่ผมใช้มา ผมว่าคันนี้ไม่แคบนะครับ เมื่อเทียบกับในบรรดารถสองที่นั่งทั้งหลาย
เว้นแต่จะเป็นคนตัวใหญ่  สูงเกิน 190 อาจจะมีติดๆขัดๆบ้าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 24, 2015, 10:48:20 โดย Kosmos »

ออฟไลน์ moo

• Jr. Member
  • **
ตรงเส้นพระราม 2 ขาออกก่อนถึง HmPro มีโชว์อยู่ครับ

ออฟไลน์ Gamnoom

• **
  • Life is fighting.
ที่ อมร เพรสทีจ รัชดา น่าจะมีโชว์อยู่น่ะครับ ลองโทรเช็คดูก่อนน่ะครับ
2001 Mitsubishi Lancer Gen7 ท้ายเบนซ์ 1.6 M/T(sold)
2007 Honda CRV G3 2.0S(sold)
2014 BMW Series3 F30 320i base(pre LCI) (sold)
2020 MB W205 C220d Avangarde(Facelift)

ออฟไลน์ dorAdeMOn

• **
เมื่อวานผมไเดินพารากอน มีจอดอยู่คันที่ show room ชั้น 3 ครับ

ออฟไลน์ V221

เมื่อวานเห็นที่Milleniumพระราม4เหมือนกันครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
อาทิตย์ที่แล้วเห็นโชว์รูมที่พารากอนมีอยู่นะครับ

ออฟไลน์ rokrok

ลาดพร้าวมีครับ

ออฟไลน์ choomodify

German บางนา อีกที่ครับ ลองโทรเช๊คก่อนก็ดี

np72

• บุคคลทั่วไป
มิลเลเนียม พระราม 4 ครับ  ล่าสุดผมเพิ่งขับรถผ่านเมื่อวันพุธ
Z4 สีดำยังจอดโชว์อยู่ครับ

คันนี้เห็นจอดมาหลายเดือนแล้ว  ;)

ปล. จากที่ผมใช้มา ผมว่าคันนี้ไม่แคบนะครับ เมื่อเทียบกับในบรรดารถสองที่นั่งทั้งหลาย
เว้นแต่จะเป็นคนตัวใหญ่  สูงเกิน 190 อาจจะมีติดๆขัดๆบ้าง

ภายในสีสวยมากเลยครับ

ออฟไลน์ Mon8118

German auto ตรงแจ้งวัฒนะเห้นมีจอดอยู่คันนึง สีขาวครับ
'95 Subaru Impreza STI GC8
'99 Jeep Grand Cherokee 4.0
'09 Nissan Teana 250XV
'12 Mini Cooper S Clubman
'12 Hyundai Grand Starex VIP
'16 Nissan Elgrand

ออฟไลน์ More

• Newbie
  • *
โชว์รูมใหม่ของเยอรมันออโต้ แจ้งวัฒนะ มีสีขาว 1 คันครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

ศูนย์พันปี ซอยลาดพร้าวหมิ่นเบื้องสูง ครับ ตอนผ่าน ที่ผ่านมาเห็นว่ามี

ออฟไลน์ charlse

• Full Member
วันนี้ผ่าน 0 German Auto. แจ้งวัฒนะ กับเพิ่งกลับจากพาราก้อน ก็เจออยู่ครับ Z4 สีขาว
MB S300 Bluetec Hybrid
MB Viano 3.0
Porsche Cayenne Diesel

ออฟไลน์ kimmeng21

ขอบคุณมากคับทุกท่าน ^^
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ thawiwatkk

• Newbie
  • *
ข้างในสีสวย :-*