ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 24 มกราคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 1940 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE The World :

++ สเปคเครื่องยนต์ CAMRYโฉมใหม่ ที่กำลังจะเปิดตัวเร็วๆนี้
++ รายงานยอดขายรถยนต์เดือนธันวาคม57 แยกย่อยแต่ละเซกเมนท์

DR!VE & TALK :

++ SUBARU WRX ทั้งรุ่นCVT และ STI

DR!VE Thru :

++ พาไปกินก๋วยเตี๋ยวหมูต้มยำร้านชื่อ"แ­ซว" สุขุมวิท 49 น้ำซุปกลมกล่อม .ใช้น้ำมะนาวสดปรุงรสเปรี้ยว อร๊อย อร่อย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 26, 2015, 16:29:04 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
รวดเร็วมาก
ขอบคุณครับ
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ขอบคุณมากครับ  ;D

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากๆครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ