ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำเรื่องประกันชั้น 1 2+ สำหรับรถเก่าเกิน 10 ปี (Vios) ครับ  (อ่าน 1533 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำ ประกันชั้น 1 2+ ให้แก่ Vios ตัวแรกของคนรู้จักครับ

ทำเจ้าไหนดี ที่รับประกัน รถเก่า

หากใครมีเจ้าที่ดีๆ ติดต่อง่าย ส่งหลังไมล์มาหน่อยนะครับ (ขอเบอร์โทรศัพท์พื้นฐานและ e-mail ครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mrpich

• Hero Member
  • เฮ้อ...อยากจะเหมาทั้งวง
ผมเดินเข้าไปถามที่โลตัสเลยครับสะดวกดี
ถูกใจฮโยยอน-ปลื้มซูยอง-ชื่นชมเจสสิก้า-คิดถึงยูริ-แอบปิ๊งยูนอา-ชอบซอฮยอน-ใฝ่ฝันซันนี่-หลงไหลแทยอน-สุดรักทิฟฟานี่