ผู้เขียน หัวข้อ: **ข่าวดีสำหรับคนรอนิววีโก้ครับ มอเตอร์โชว์นี้อาจได้เห็นครับ....90%นะ**  (อ่าน 5412 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
ฟังรายการคู่แข่งมอเตอร์ลิ่ง คุณองอาจ พูดไว้ครับ 90% ได้เห็นครับ เห็นว่าเป็นการร้องขอเพื่อให้งานดูใหญ่โตขึ้นครับ.. ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2015, 20:49:29 โดย JAAP01 »

ออฟไลน์ jztang

• Hero Member
  • Born To Race
ก้อดีครับ ช่วยให้เศรษกิจขับเคลื่อน

ออฟไลน์ Auto

ตามกำหนดการคงได้เห็นครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

ตามกำหนดการเดิมก็ประมาณมีนาคม
ตรงกับช่วงงานพอดีอยู่แล้วครับ อาจจะ
ก่อนงานด้วยสัก 2-3 วัน  คนจะได้สนใจมากๆ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ golf8023

ได้ยินจากเซลล์มาแบบนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ H3T

Hilux ใหม่ จะเปิดตัวในไทยที่แรกในโลกครับ
 ตามกำหนดการณ์ Thailand Motor Show ครับ

Toyota ให้ความสำคัญกับ Hilux มากกว่า Camry ครับ

งานระดับ World premier debut ครับ

ออฟไลน์ panerai

ป้ายงานมอเตอร์โชว์ปีนี้สวยดีจัง
* เข้าใจว่ารถ Hilux เริ่มสายการผลิตเดือน พค. รึป่าวครับ หรือผมเข้าใจผิด

ออฟไลน์ O_o"

กำลังลุ้นว่าตาตัวท็อปจะออกมาสวยมากกว่าตัวทึ่หลุดมารึเปล่า

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ประกาศ และอัพเดทข้อมูลให้เข้าใจตรงกันดังน่ี้

Toyota จะไม่มีการเปิดตัว Hilux New Vigo
ในงาน Bangkok International Motor Show เดือนมีนาคมนี้ อย่างแน่นอนครับ

แต่จะเปิดตัวในช่วงเดือนพฤษภาคม แทน

ถามว่าทำไม?

ลองนึกดูว่า ถ้า Toyota จะต้อง เริ่มผลิต และจำหน่าย Camry Minorchange
ราวๆ วันที่ 16 มีนาคม

คำถามก็คือ คุณคิดว่า ในเวลา 7 วัน เขาจะเปิดตัว Hilux New Vigo ใน Motor Show ทันไหม?
เขาจะเปิดตัวรถรุ่นใหม่ 2 รุ่นสำคัญ ซ้อนกัน ทำไม? ให้กระแส Camry มัน Drop ลงเปล่าๆ
ในแง่การ สื่อสารการตลาดแล้ว ไม่ควรทำ

ตามนี้ครับ

ออฟไลน์ O_O

• Sr. Member
กระจ่างดีครับ ขอถามเพิ่มแล้วCamry MC จะมีซันรูฟมาให้ไหม? เพราะรออยู่ หากไม่มีจะไปAccordทันตา