ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ผู้บริหารนิสสันมานั่งเบาะหลังนิสสันจู๊กจัง  (อ่าน 7731 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
Re: อยากให้ผู้บริหารนิสสันมานั่งเบาะหลังนิสสันจู๊กจัง
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2015, 12:50:55 »
ผู้บริหารที่ใช้ Pulsa Turbo นี่ ระดับไหนหรอครับ เพราะเท่าที่ทราบ ผู้บริหารระดับสูง นั่ง Teana นะครับ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
Re: อยากให้ผู้บริหารนิสสันมานั่งเบาะหลังนิสสันจู๊กจัง
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 20:11:16 »
ถ้า Juke ทำเบาะหลังมาให้นั่งสบาย มันก็จะไม่เป็น Juke เพราะต้องเพิ่มฐานล้อ เพิ่มความสูงหลังคาจนเสียรูปทรงไป

อันนี้เป็นคำตอบที่ผมว่าเข้าใจง่ายที่สุดแล้วนะ