ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'chirp!' : NEW MINI Cooper 'ผมไม่เล็กนะครับ' //  (อ่าน 2768 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
เป็นรถยนต์อีกคันที่ตั้งใจติดต่อมาเป็นแขกรับเชิญ เพราะมีความเปลี่ยนแปลงเยอะมาก และหลายคนก็ให้ความสนใจกันอยู่

ขอบคุณที่รับชมครับ ฝากแชร์ต่อๆกันด้วยนะครับ อิอิ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=8654:The-Coup-Channel-‘chirp-’-NEW-MINI-Cooper-‘ผมไม่เล็กนะครับ’&catid=97:chirp&Itemid=167

ออฟไลน์ Fly to dream

ขอบคุณครับ  :) :) :)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ RockTheMonk

• Sr. Member
  • What Happened, Happened...
มินิ..ดูๆไปก็ชอบนะครับ indy ดี..แต่แถวฝั่งธนไม่มีตัวแทนจำหน่ายเลยย เลยคิดว่าถ้าจะซื้อไป bmw เลยง่ายกว่า ;D

ตอย & เต้..บรรยายสนุกสนานมิดด้ามเหมือนเคยครับ

ขอบคุณครับบ

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Poj

• Full Member
ขอบคุณครับ ;)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ผมเพิ่งนึงถึงสิ่งนึงที่เหมือนกันระหว่าง Vios กับ Mini ได้ คือ

ทั้งสองคัน ใน 2 ตัวถังแรก เอาหน้าปัดไว้ตรงกลาง

พอเป็นตัวปัจจุบัน กลับเอาหน้าปัดไปไว้ที่เดิมครับ ;D