ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำศูนย์ฮอนด้าที่ไหนซ่อมสีพ่นตัวถัง..แบบงานดีไม่ต้องแก้ไข  (อ่าน 12484 ครั้ง)

ออฟไลน์ Trust4.0

• Newbie
  • *
ช่วยหน่อยน่ะ ศูนย์ฮอนด้ามันมีหลายศูนย์ เลยอยากปรึกษาคนที่เคยไปทำมาแล้ว ว่างานที่ไหน ทำสีตัวถังพ่นครั้งเดียว ผ่านฉลุย ... เร็วๆๆนี้ผมจะไปเคลม สีตัวถังรถน่ะครับ
รถ Honda New city 2009 ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ถ้าเป็นผม ผมคงแนะนำอู่นอกหนะครับ

ผมไม่ไว้ใจอู่ที่ผมไม่เคยเห็นฝีมือ เด็ดขาด ต่อให้เป็นศูนย์บริการโดยเจ้าของแบรนด์ก็ตามเถอะ

ออฟไลน์ Trust4.0

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ..ผมก็คิดอย่างนั้นเหมือนกันครับ...แต่มันจะมีปัญหากับประกันหรือป่าว ถ้าไปทำที่อู่ ..โทรไปถามประกันเพื่อความชัวร์  ... ;)

ออฟไลน์ simcity

เคยทำที่ศูนย์ honda ตรงตลิ่งชันครับ  งานโอเค ใช้ได้เลย

สถานที่อยู่บนถนนบรมราชชนนีย์ ขาออกครับ  (ก่อนถึง สน. ตลิ่งชัน)

ขอให้โชคดีครับ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
 :) :) ฮอนด้า บางเขน

ออฟไลน์ FyGI

ตัด ฮอนด้า บางชัน ออกได้เลย

แนะนำอู่ซ่อม สี ตัวถังมาตรฐานข้างนอกดีกว่าครับ

งานดีกว่าเยอะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ต้องฟังวีรกรรมคนข้างบนรับประกันความมันส์ อิอิ

ออฟไลน์ Arado_kung

รัตนาธิเบศน์ใช้ได้ครับ  ;D ;D ;D