ผู้เขียน หัวข้อ: Civic Dimesion กับ ISUZU Dmax ใช้คอยล์เย็นในรถตัวเดียวกันรึเปล่าครับ ?  (อ่าน 4058 ครั้ง)

jaesz

• บุคคลทั่วไป
dmax  ที่บ้านแอร์รั่วครับ เลยให้เด็กไปสั่ง ได้ของมามันเขียนว่า CIVIC Dimension เลยไม่แกะกล่องเดี่ยวร้านไม่ให้คืน

ตกลงมันตัวเดียวกันรึเปล่าครับ ?

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
คุ้นๆว่าไม่ใช่ตัวเดียวกันนะครับ

ลองไปถามร้านดูอีกทีดีกว่า

:D :D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

jaesz

• บุคคลทั่วไป
ร้านปิดเสาร์อาทิตย์อีก คงต้องรอพรุ่งนี้้แล้วล่ะครับ ตอนนี้คอยล์ตัวเก่าถอดมารอแล้ว