ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พรุ่งนี้เป็นเมื่อวานจัง วันนี้จะได้เป็นวันศุกร์ "จะได้ไปออกรถวันนี้เลย"  (อ่าน 3222 ครั้ง)

ออฟไลน์ xtrarach

• Jr. Member
  • **
อยากให้พรุ่งนี้เป็นเมื่อวานจัง วันนี้จะได้เป็นวันศุกร์ "จะได้ไปออกรถวันนี้เลย" (ฤกษ์ออกรถดีของปีนี้คือวันจันทร์กับศุกร์)

อยากถามชาว Headlightmag ว่าจริงๆวันนี้คือวันอะไร?  ;D

แก้เครียดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 01:37:17 โดย xtrarach »

ออฟไลน์ jztang

• Hero Member
  • Born To Race
เครียดหนักกว่าเดิมเลยครับ  :D :D :D :D :D

ออฟไลน์ chettaphong

• **
วันนี้วันศุกร์ครับ ไปออกรถได้เลย ครับ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ถ้าจะเล่นมุกนี้ มันควรอยู่ห้อง RELAX ครับ

ออฟไลน์ Buffy

วันนี้วันศุกร์ครับ ศุกร์ที่ 27 กุมภาพันธ์ครับ

ออฟไลน์ [email protected]

• Full Member
  • New X4 --> Satin dark grey
Black  Teana
Black X1
Black GLC coupe
Black X4 --> Satin dark grey

ออฟไลน์ Nikle_pk

เฉลยผ่านช่อง 3 ตอบได้ 2 คำตอบคือ พุธ กับ อาทิตย์
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

• **
เฉลยผ่านช่อง 3 ตอบได้ 2 คำตอบคือ พุธ กับ อาทิตย์

มีเฉลยด้วย? ผ่านรายการอะไรครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

มีเฉลยด้วย? ผ่านรายการอะไรครับ

เรื่องเล่าเช้านี้ คุณสรยุทธ ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ franky

• Full Member
ตอบ วันอาทิยตย์ ครับ
แนะนำให้ออกรถวันพรุ่งนี้ครับ

ออฟไลน์ Koong

• Sr. Member
มันมี 2 คำตอบ ขึ้นอยู่กับวิธีคิดว่า  จะให้เมื่อวานเป็นพรุ่งนี้ หรือให้พรุ่งนี้เป็นเมื่อวาน

ออฟไลน์ H.

วันอาทิตย์ครับ

วันพรุ่งนี้เป็นวันจันทร์ อยากให้เป็นวันเมื่อวานคือวันเสาร์

ถ้าพรุ่งนี้เป้นวันเสาร์วันนี้ก็จะเป็นวันศุกร์
H.

• **
ตอบ วันอาทิยตย์ ครับ
แนะนำให้ออกรถวันพรุ่งนี้ครับ

งงกับมุกนี้

ออฟไลน์ suwit

• Newbie
  • *
วันนี้วันศุกร์ครับ ตอบแบบง่ายๆ ไม่ต้องคิดมากครับ