ผู้เขียน หัวข้อ: โฆษณาสั้น Nissan Juke Minorchange มาแล้วครับ กับสีฟ้าน่ารักสดใส  (อ่าน 7269 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 21:06:46 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ recycleman

Re: โฆษณาสั้น Nissan Juke Minorchange มาแล้วครับ กับสีฟ้าน่ารักสดใส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 21:21:21 »
อ่ะ นั้นมันในมอผม 555

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
Re: โฆษณาสั้น Nissan Juke Minorchange มาแล้วครับ กับสีฟ้าน่ารักสดใส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 22:05:47 »
ไฟท้ายทำได้คมกริบมาก

ออฟไลน์ xenon

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 22:10:42 »
สวยๆ  อยากได้ Turbo

ออฟไลน์ Nut_K

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 23:15:11 »
ตั้งแต่ renovate ตึกเสร็จม.กรุงเทพขายดีจังแหะ ตอนผมเรียนตึกอย่างโทรมเลย พอจบปุ๊บ renovate ตึกกันยกใหญ่เลย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2015, 20:41:33 »
อ่ะ นั้นมันในมอผม 555

BU rangsit

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Poj

• Sr. Member
ดูจากกระทู้นี้ คนเข้ามาพูดถึงน้อยมาก

แสดงว่า คนไม่ค่อยสนใจ juke เลย

สาเหตุคงเป็น เพราะ nissan กั๊กสีเหลืองเอาไว้

ต้นทุนสีแพงหรือไง  หรือรอกระตุ้นตลาดช่วงปลายปี

ช่วงนี้ เศรษฐกิจอย่างนี้ มีอะไร ก็รีบเอามาขายเถอะครับ

ก่อนตลาดจะวายกว่านี้ อย่าทำการตลาดแบบนี้เลย น่าเบื่อ

ออฟไลน์ oldmans44

• Newbie
  • *
ดูจากกระทู้นี้ คนเข้ามาพูดถึงน้อยมาก

แสดงว่า คนไม่ค่อยสนใจ juke เลย

สาเหตุคงเป็น เพราะ nissan กั๊กสีเหลืองเอาไว้

ต้นทุนสีแพงหรือไง  หรือรอกระตุ้นตลาดช่วงปลายปี

ช่วงนี้ เศรษฐกิจอย่างนี้ มีอะไร ก็รีบเอามาขายเถอะครับ

ก่อนตลาดจะวายกว่านี้ อย่าทำการตลาดแบบนี้เลย น่าเบื่อ

เห็นด้วยครับ
สุดๆ ไปเลยดีกว่า