ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากข้อความถึงพี่ J!MMY ครับ  (อ่าน 76729 ครั้ง)

ออฟไลน์ anglo_vj

• Jr. Member
  • **
ฝากข้อความถึงพี่ J!MMY ครับ
« เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 17:53:17 »
กราบเรียนพี่ J!MMY ที่เคารพ....และยำเกรง!!!

ผมเป็นแฟน HLM มาได้ประมาณนึงครับ ติดตามทุกช่องทาง Clip Check Check Out, Drive by J!MMY, Live by The Coup Channe! และเสพทุกบทความรวมทั้งเว็บบอร์ด www.headlightmag.com ด้วย 2 เหตุผล คือ ผมหลงไหลในรถมาตั้งแต่จำความได้ และชอบภาษาที่พี่ใช้สื่อสารออกมาแบบ ตรง เร็ว แรง (ทะลุนรก) สะใจมากครับ!!

เกริ่นมาพอประมาณ ผมขอเริ่มสิ่งที่ผมอยากจะบอกพี่นะครับ จากที่ผมสังเกตการ Test Drive ใน Clip Check Check Out มีจุดนึงที่อยากให้พี่ช่วยแก้ไข (ถ้าเป็นไปได้) คือ

ภายในห้องโดยสาร "มืด"

ในเวลาที่พี่ถ่ายทอดจุดต่างๆ ภายในห้องโดยสารในรถแทบทุกคัน ขอเรียนตามตรง ภาพมันมืด มองไม่เห็นครับ

จึงขออนุญาตพี่ J!MMY ช่วยแก้ไขในจุดนี้ (ย้ำอีกครั้ง...เท่าที่จะทำได้) จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งยวด

ขอบคุณครับ

ปล.บอกตามตรง...กลัวพี่ด่าผมมาก!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2015, 17:55:31 โดย anglo_vj »

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
Re: ฝากข้อความถึงพี่ J!MMY ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 20:06:34 »
ส่งข้อความหลังไมค์ก็ได้ครับ คุณจิมมี่อ่านpmแน่นอนผมเคยส่งให้แกอยู่
แต่ถ้าออกด้านหน้าบอร์ดอย่างนี้อาจจะโดน เหอๆ

• **
Re: ฝากข้อความถึงพี่ J!MMY ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 08:59:58 »
ส่งข้อความหลังไมค์ก็ได้ครับ คุณจิมมี่อ่านpmแน่นอนผมเคยส่งให้แกอยู่
แต่ถ้าออกด้านหน้าบอร์ดอย่างนี้อาจจะโดน เหอๆ

อ่าว...เหรอครับ จริงด้วย ผมลืม pm ไปสนิทเลย

แต่เรื่องโดนเนี่ยะ...ผมว่าคงไม่มั้ง ผมเจตนาดีนะ อยากให้แก้ไขปัญหาตรงนี้จริงๆ

แต่ถ้ามันไม่เหมาะไม่ควร รบกวน Admin ลบให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ H.

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 10:55:15 »
กล้องติดไฟแบบที่ใน AV ชอบใช้กันก็น่าจะดีนะครับ  ;D
H.

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 10:57:28 »
กล้องติดไฟแบบที่ใน AV ชอบใช้กันก็น่าจะดีนะครับ  ;D

ประมาณนี้ใช่มั้ย....
(ผมเดาเอานะ แบบว่าไม่เคยดูหนัง AV...จริงจริ๊งงงงงงงง)

ออฟไลน์ golf8023

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 09, 2015, 13:19:59 »
ผมเข้าใจว่า ถ่ายช่วงเวลากลางคืน แล้วใช้กล้องDSLRถ่ายด้วย
จะถ่ายช่วงเวลากลางวัน สภาพการจราจรก็ไม่เแื้ออำนวยเท่าไหร่

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 12:27:31 »

อ่าว...เหรอครับ จริงด้วย ผมลืม pm ไปสนิทเลย

แต่เรื่องโดนเนี่ยะ...ผมว่าคงไม่มั้ง ผมเจตนาดีนะ อยากให้แก้ไขปัญหาตรงนี้จริงๆ

แต่ถ้ามันไม่เหมาะไม่ควร รบกวน Admin ลบให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ออยว่าคุณจิมมี่เค้าไม่ว่าหรอกค่ะ เป็นการติเพื่อก่อ เจตนาดีใครจะไปว่าอะไรค่ะ อย่าคิดมากค่ะ :)