ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้จะมีแบรนด์รถอะไรออกรถmpvเหรอครับ(ไม่มีรูป)  (อ่าน 2805 ครั้ง)

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
พอดีตอนขี่มอเตอร์ไซค์ตรงถนนเพชรบุรีตัดใหม่ ไปเจอรถพรางตัวแบบปิดเทปดำมืดทั้งคัน แต่รูปร่างออกมาแนวสี่เหลี่ยม(เสียดายขี่มอเตอร์ไซค์เลยถ่ายรูปไม่ได้) พรางแบบไม่เห็นโลโก้ยี้ห้อสักนิด รูปทรงเป็นสี่เหลี่ยม มีขนาดไม่ใหญ่เท่าพวกรถตู้แต่ใหญ่กว่าฟรีด ดูเหมือนมาวิ่งทดสอบรถ จึงสงสัยว่ากำลังจะมีแบรนด์ใหนมีแผนผลิตรถหรือเปล่าครับ เท่าที่ผมรู้โตโยต้ามีวีโก้ ฟอร์จูนเนอร์ แคมรี่ ,ฟอร์ดมีเรนเจอร์ เอเวอร์เรส แต่มันยังมีค่ายใหนกำลังจะออกรถทรงมินิเอ็มพีวีเหรอครับ

ออฟไลน์ deathsheep

• Hero Member
เจ้า japan taxi conceptหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Severus Snape

• Full Member
Mitsubishi Delica ??? กำลังจะขายในไทย แต่เป็นแบบนำเข้าจากญี่ปุ่นราคาเกินล้านไปเยอะแน่นอน

ออฟไลน์ Pon76

• Full Member
ที่บอกว่าใหญ่กว่า freed มันใหญ่พอที่จะเป็น toyota new innova หรือเปล่าครับ