ผู้เขียน หัวข้อ: // มาแล้ว TVC Teaser Ford Everest + โบรชัวร์ พร้อมประกาศราคาขาย 24 มีนาคมนี้ //  (อ่าน 34758 ครั้ง)

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
ผมก็ว่าสีน้ำเงินต้องสวยมากๆครับ แต่ไม่มีให้เลือก

ออฟไลน์ Auto

มันเหมือน SUV  หรู ๆ  คันนึง อ๊อพชั่นครบ ๆ  ราคาประมาณ 3 ล้าน แต่เราซื้อได้ในราคาไม่เกินล้านกว่าบาท   
ถ้าฟอร์ดทำชื่อเสียงศูนย์บริการไว้ดี  เป็นแบรนด์ที่ยอมรับได้ในไทย      ตัวนี้ขายกันระเบิดเถิดเทิงแน่นอน   แต่ถึงแม้รถจะดีกว่าออกแบบมาได้ดีจะเป็นอันดับ 1 แต่ยอดขายจริงบ้านเราอาจจะไปอยู่อันดับ 4 -5 เหมือนเคย 

ออฟไลน์ Highway Star

น่าสนใจจริงอยากได้ๆ

ออฟไลน์ capton

• Sr. Member
ทีแรก ผมกะจะซื้อแน่นอน แต่ถ้าเบาะมันมีสีนี้สีเดียว คงคิดหนัก เข็ดแล้ว ... ลูกสอง ตอนนี้เบาะ H1 สีเดิมเป็นไง จำไม่ได้เลย  ;D

ออฟไลน์ Fly to dream

ทีแรก ผมกะจะซื้อแน่นอน แต่ถ้าเบาะมันมีสีนี้สีเดียว คงคิดหนัก เข็ดแล้ว ... ลูกสอง ตอนนี้เบาะ H1 สีเดิมเป็นไง จำไม่ได้เลย  ;D

ผมคงหาผ้ายางแทนพรมในรถ และเอาผ้าใบปูท้ายไปเลยตัดเข้ารูปก็ยังโอเคอยู่ตอนนี้ เบาะขัดแว็กบ้างก็ยังโอเคครับ เอเวอเรส ตัวเดิมก็เบาะสีนี้ เลยรับได้ 5555
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Volta

ดูท่าฟอร์ดคงคาดหวังกับตลาดนี้มากทีเดียวครับ
ดูจัดอ็อพชั่นมาเยอะมากๆ

- ตัวรถผ่าน
- อ็อพชั่นเยอะ

ทีนี้เหลือราคาอย่างเดียวแล้ว
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ capton

• Sr. Member

ผมคงหาผ้ายางแทนพรมในรถ และเอาผ้าใบปูท้ายไปเลยตัดเข้ารูปก็ยังโอเคอยู่ตอนนี้ เบาะขัดแว็กบ้างก็ยังโอเคครับ เอเวอเรส ตัวเดิมก็เบาะสีนี้ เลยรับได้ 5555

ฮ่าๆ หาทางออกกันครับ เด๋วลองดูตัวจริงอีกที ถ้ามันใช่ คิดว่าจะเอาไปเบาะหุ้มเลยครับ เทรลเบเซอร์ อีกคัน ตอนนี้เบาะน่าเกลียดมากครับ
ขนาดไม่ค่อยได้ใช้กับลูกๆ H1 ยิ่งแล้วใหญ่  555

ออฟไลน์ AkE

รุ่นทอปน่าสนมากครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
กุญแจ Escape ในมือสั่นเลยเอาไปเทินดีมั้ยเนี่ย
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ ipong

• Jr. Member
  • **
Everest. คันนี้ใช้เครื่องยนต์. กับเกียร์ตัวเดียวกับรถกะบะ ใช่ไหมครับ

แล้วมีปัญหาอะไรบ้างไหมรับ

ออฟไลน์ pangwong

• Jr. Member
  • **
ยอดขายดีแน่

ออฟไลน์ madboy

ฮ่าๆ หาทางออกกันครับ เด๋วลองดูตัวจริงอีกที ถ้ามันใช่ คิดว่าจะเอาไปเบาะหุ้มเลยครับ เทรลเบเซอร์ อีกคัน ตอนนี้เบาะน่าเกลียดมากครับ
ขนาดไม่ค่อยได้ใช้กับลูกๆ H1 ยิ่งแล้วใหญ่  555

แทบอยากจะเปลี่ยนหนังหุ้มเบาะเลยล่ะครับ มันสวยตอนเดือนแรก แต่หลังจากนั้นมัน .... เอิ่ม  ;D

หลังๆเริ่มทำใจครับ หลังจากทั้งขัดเอง ทั้งคาร์แคร์ หมดไปเป็นหมื่นกับเบาะ และภายใน หลังๆนี่ ช่างแม่ง  ;D

JONNY

• บุคคลทั่วไป
Everest. คันนี้ใช้เครื่องยนต์. กับเกียร์ตัวเดียวกับรถกะบะ ใช่ไหมครับ

เครื่องยนต์และเกียร์เดียวกับเรนเจอร์ แต่ระบบขับเคลื่อนเทพกว่ามาก

ออฟไลน์ Eddy5659

เครื่องยนต์และเกียร์เดียวกับเรนเจอร์ แต่ระบบขับเคลื่อนเทพกว่ามาก

เหมือนได้ข่าวมาว่าเกียร์เป็นชุดใหม่ ต่างกับ ranger ก่อน MC นะครับ แต่ไม่แน่ใจว่าจริงไหม
รอวันอังคารหน้ารู้กันครับ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Auto

กุญแจ Escape ในมือสั่นเลยเอาไปเทินดีมั้ยเนี่ย
Escape   ราคาเหลือเท่าไหร่    ผมว่าท่านต้องเพิ่มเงินเป็นล้านล่ะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

เห็นรูปนี้แล้วปวดตับครับ

ปวดตับทำไมครับ มีถุงลมหัวเข่าเชียวน้า

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Nyquist

สวยมาก เจ๋งเลย

ถ้าไม่ได้อยู่ กทม ผมคงจัดเป็นแน่แท้