ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 21 มีนาคม 2015 (RE-RUN) //  (อ่าน 2252 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE THE WORLD :

++Hyundai Santa CRUZ Crossover Truck:อาจขึ้นสายการผลิตจริงตามคำเรียกร้อ­งของแฟนๆ
++MG 3 ได้ฤกษ์เปิดตัวอย่างเป็นทางการเสียที
++CHEVROLET COLORADO HIGH-COUNTRY สวัสดีชนบท
++TOYOTA ALTIS Nurburging Edition
++ECO STICKER ฉลากรถยนต์ประกาศใช้อย่างเป็นเรื่องเป็นรา­ว เริ่มมค.59
++รถยนต์ไฮไลท์ของแต่ละยี่ห้อที่บูธในงานบ­างกอก มอเตอร์โชว์ 2015

DR!VE THRU :
++Kitty CAT Cafe -Town In Town

เพลงที่เล่นในรายการ คือ Start และ FlowของDEPAPEPE
และตอบคำถามทั้งหมดที่ส่งเข้ามาทั้งทางSMS­,FanpageและWebboard

ออฟไลน์ deathsheep

เพลงแรก start - depapepe(หาเวอร์ชันเสียงดีๆไม่ได้เลยครับ)

Flow - depapepe

BigBikeที่ไปวิ่งทดสอบที่สนามนอทช์ไลฟ์ครับ

Hyndai H1 ไปวิ่งทดสอบที่ Nurburgring
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2015, 23:42:11 โดย deathsheep »

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากครับผม

ปล. H-1 เคยไปวิ่งทดสอบที่ Nurburgring ด้วย....
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ