ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น The Coup Channel 'live' : เปิดตัว/เจาะลึก MG3+Xross //  (อ่าน 4455 ครั้ง)

ออฟไลน์ The Coup Channel

• Hero Member
คาดว่าเป็นรถยนต์ที่สร้างกระแสได้ไม่น้อยกับราคาและออพชั่นที่เกินคาดนะครับ

เชิญแสดงความคิดเห็นได้ตามอัธยาศัยเลยครับ

http://www.headlightmag.com/the-coup-channel-live-เปิดตัว-mg3-xross-แฮตช์แบกรา/

ออฟไลน์ H.

ตอน 10.10 เจ๊เสื้อแดงข้างหลัง เหล่แบบ ไอ้ 2 คนนี้มันทำอะไรฟระ
H.

ออฟไลน์ Poj

• Full Member
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ rtong

ดีกว่าที่คิด

ออฟไลน์ ichamz

• Sr. Member
ไปลองนั่งเล่นๆ มา ก็ นั่งสบายนะ ทั้งหน้าทั้งหลังเลย  <ใจจริงเห็นซันรูฟไม่ได้  5555 >

ป.ล อยากได้สีล้วนๆ แดงล้วนๆสวยกว่าแดงหลังคาขาว

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Chanissara

• Sr. Member
  • ใครจะรักเราเท่าพ่อแม่ไม่มี... ^_^
ขอบคุณค่ะน้องตอย แต่ดูคลิปตอยกะเต้ทีไรนี่ รู้สึกอยากให้เราทั้งสองคนแต่งงานกันนะ ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 27, 2015, 14:32:48 โดย Chanissara »

ออฟไลน์ Stereodome

• Jr. Member
  • **
ปลื้ม Sun roof + E85 + ระบบความปลอดภัยแน่นๆ และราคา "เป็นอย่างมาก"

ออฟไลน์ H.

ไปลองนั่งเล่นๆ มา ก็ นั่งสบายนะ ทั้งหน้าทั้งหลังเลย  <ใจจริงเห็นซันรูฟไม่ได้  5555 >

ป.ล อยากได้สีล้วนๆ แดงล้วนๆสวยกว่าแดงหลังคาขาว
ผมเห็นด้วยนะ แดงล้วนแม็กดำแบบตัวนอก ผมว่าดูดีกว่า มันอึดอัดอะ ทำไมต้องหลังคาขาวด้วย
H.

ออฟไลน์ P233

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณครับ MG บุกจริงแล้ว

ออฟไลน์ Minny

• Full Member
ซันรูฟขออย่าให้มีน้ำรั่วตอนฝนตกเหมือน Ecosport นะ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!