ผู้เขียน หัวข้อ: เครื่องเสียง มาสด้า2 (no อวยนะครับ) //ยิ้มอ่อน  (อ่าน 3556 ครั้ง)

ออฟไลน์ กัสสึ...

• Full Member
วันนี้ไปงานมอเตอร์โชว์มาครับ แล้วในบูธมาสด้ามีมาสด้า2คันสีแดงคันกลางแถวริมสุดเปิดระบบไฟอยู่ เลยลองต่อบลูทูธแล้วเปิดเพลงดู ผมว่าเสียงมันโอเคดีนะครับ แล้วผมคิดว่าเสียงมันดีกว่าซิตี้นิดๆด้วยนะ ยิ่งใช้แอพbass booster เสียงเบสขับออกมาโอเคไม่มีเสียงแตกเลยทุกท่านที่เคยลองฟังแล้วคิดว่ายังไงบ้างครับ

ปล.ถ้าให้เลือกระหว่างซื้อtab-s กับเปลี่ยนวิทยุเป็นจอติดรถ เพื่อดูวีดีโออย่างเดียว จะเลือกอะไรกันครับ ขอบคุณครับ  ;D

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
Re: เครื่องเสียง มาสด้า2 (no อวยนะครับ) //ยิ้มอ่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 19:00:06 »
ผมว่าเดี๋ยวนี้ mazda กับ ford เครื่องเสียงดีนะคับ ผมเองใช้ bt50pro เครื่องเสียงใช้ได้เลยคับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
Re: เครื่องเสียง มาสด้า2 (no อวยนะครับ) //ยิ้มอ่อน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 20:32:02 »
ผมซื้อ Tab s ครับ เคลื่อนตัวสะดวกดีครับ

ออฟไลน์ Staples

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 30, 2015, 22:52:51 »
ถ้าไม่โอนี่แย่แน่ๆ เพราะมาสด้ามันเปลี่ยน Front ไม่ได้

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 01:46:50 »
ผมนี่...ลุกขึ้นเลย เอ้ยย ผมยังไม่ได้ไปเลยอ่ะ ไม่รู้จะหาเวลาไปได้มั้ย :'(

ออฟไลน์ mamaman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 07:34:42 »
ผมดุศูนย์ใกล้บ้านครับ รถมาแล้ว

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 31, 2015, 10:19:56 »
เครื่องเสียงเปลี่ยนได้นะครับ โฉมที่แล้วเครื่องเสียงหน้ามิกกี้เมาส์มีทำหน้ากากออกมารองรับการใส่DVD2DINด้วยนะ รุ่นใหม่ก็น่าจะมีทำออกมาเมหือนกันแต่คงต้องรอหน่อยไม่ใช่เร็วๆนี้  :P เครื่องเสียงจากโรงงานยังไงก็เทียบไม่ได้กับของที่ใส่เข้าไปใหม่ครับ ระบบประมวลผลมันต่างกันเยอะจริงๆ  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com