ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ใครอยากเป็น พริตตี้ บูธ KIA ใน มอเตอร์โชว์ คลิกกระทู้นี้ด่วนคร้าบ/*-*/  (อ่าน 7388 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
KIA จะเปิดตัวเจ้า SOULS ใน งาน บางกอกอ อินเตอร์เนชันแนล มอเตอร์โชว์
ปลายเดือนมีนาคมนี้

พี่เต็น พีอาร์สาว ของค่ายนี้ เลยส่งข่าวฝากมาบอกครับ

ลองอ่านกันดู

---------------------------------------

ส่วนประชาสัมพันธ์ ฝ่ายการตลาดรถยนต์ Kia บริษัท ยนตรกิจเกียมอเตอร์ จำกัด ผู้แทนจำหน่ายรถยนต์ Kia แต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย มีความประสงค์ที่จะเปิดรับสมัคร Soul Ambassador จำนวน 4 ตำแหน่ง เพื่อร่วมเป็นส่วนหนึ่งในประวัติศาสตร์การเปิดตัวรถยนต์รุ่นใหม่ล่าสุด “KIA Soul” เป็นครั้งแรกในประเทศไทย และเป็นตัวแทนในการสร้างภาพลักษณ์ของรถยนต์รุ่นดังกล่าว 

นอกจากนี้ เพื่อประชาสัมพันธ์ข้อมูลข่าวสารของผลิตภัณฑ์และองค์กรในรูปแบบต่างๆ ภายในงาน Bangkok International Motor Show 2010 ระหว่างวันที่ 24 มีนาคม ถึงวันที่ 6 เมษายน 2553 ณ ศูนย์นิทรรศการและแสดงสินค้า Bitec บางนา ที่จัดขึ้นโดย บริษัท กรังค์ปรีซ์อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด ให้แก่ผู้เข้าเยี่ยมชมบู๊ธรถยนต์ Kia และประชาชนโดยทั่วไปได้รู้จักอย่างแพร่หลาย

สำหรับคุณสมบัติในตำแหน่ง Soul Ambassador มีรายละเอียดดังนี้ คือ

1.สาวสวย ผิวขาว

2.บุคลิกดี มั่นใจ และกล้าแสดงออก

3.อายุไม่เกิน 25 ปี

4.ส่วนสูง  ตั้งแต่ 160 ซม.ขึ้นไป

5.มนุษย์สัมพันธ์-ไหวพริบปฏิภาณดี

6.มีความสามารถในการ Present และ Dancer จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ

หากผู้ใดสนใจสามารถสมัครได้ด้วยตนเอง ที่ส่วนประชาสัมพันธ์ ฝ่ายการตลาด KIA บริษัท ยนตรกิจเกียมอเตอร์ จำกัด เลขที่ 119 หมู่ 4 ถนนร่มเกล้า แขวงคลองสามประเวศ เขตลาดกระบัง กรุงเทพฯ 10520 หมายเลขโทรศัพท์ 0-2915-1991  ต่อ 157 หรือจัดส่งประวัติรายละเอียด พร้อมรูปถ่ายได้ที่ Email : [email protected] ตั้งแต่บัดนี้ถึงวันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2553

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
เดี๋ยวจะบอกเพื่อนให้ครับ ;D

jaesz

• บุคคลทั่วไป
KIA SOUL !

ไม่ได้มาสมัครเป็น Pretty ครับ แต่ สนใจรถรุ่นนี้มาก ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 08:21:49 โดย jaesz »

ออฟไลน์ Satanic za'

เด๋วจะลองส่งแฟนเข้าประกวดครับ อิอิ

ออฟไลน์ ddman

• Jr. Member
  • **
ผมช่วยกระจายข่าวให้แล้วครับ
??????????????????....????????

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
ยังไม่เห็นผู้หญิงเข้ามาตอบในกระทู้นี้เลย (หรือว่าบอร์ดนี้มีแต่ผู้ชายครับ) ^^
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ KKCP118

• Full Member
หนูว่าคุณสมบัติหนูน่าจะผ่านทุกข้อนะคะ
ยกเว้น "สาวสวย ผิวขาว" นี่แหละค่ะ  555+

เดี๊ยนเอง

• บุคคลทั่วไป
แล้วถ้าเป็นผู้ ญ มีเกียร์เขาจะพิจารณารับเป็นพิเศษไหมคะ
5555555

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คาดว่า พี่เต็น เค้าคง ใส่เกียร์ ให้แน่นอน...

เกียร์ถอยหลัง นะ ยายเดี๊ยนเอง

ออฟไลน์ ???????

• Newbie
  • *
เอ่อ...เป็นชายครับ งั้นขอสมัครเป็นแฟนพริตตี้แทนได้ป่าว ;D