ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามเงื่อนไข Toyota Camry 2.0G 2015 ที่งาน MotorShow หน่อยครับ  (อ่าน 2896 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
พอดีกำลังจะออกรถให้ Sales Executive ใช้งานครับ เลยว่าจะไปจองในงาน MotorShow
ตัวนี้เพิ่งออกมาใหม่ไม่ทราบว่า มีท่านใดจองแล้วได้ส่วนลดเท่าไหร่กันบ้างครับ
พอดีผมเองไม่มีเซลล์ Toyota ติดต่อด้วยเลยครับ รบกวนพี่ๆน้าๆด้วยครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ V221

• Hero Member
อยากไปเป็นเซลล์บริษัทน้องโบ๊ทจังเลย ได้ขับ Camry ด้วย เท่าที่จำได้พี่ซื้อกับ Toyota@United นะครับ เดี๋ยวรอลูกน้องส่งมาให้ก่อนสำหรับข้อมูล
BMW 750E M SPORT