ผู้เขียน หัวข้อ: // สุดช็อค ! All new Mitsubishi Triton ส่วนลด 80,000 บาทฟรีประกันชั้น 1 //  (อ่าน 28465 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
พอดีไปเจอมากับตัวเองเลยครับ ในเพจ Facebook แห่งหนึ่ง
เมื่อวานเค้าซื้อ Sponsered กับเฟซบุ๊คเลยขึ้นมาแล้วผมเห็นพอดี

All new Mitsubishi Triton
รุ่น DoubleCab Top of the line ส่วนลด 80,000 บาท
รุ่น DoubleCab Plus ส่วนลด 70,000 บาท
รุ่น DoubleCab ตัวเตี้ย ส่วนลด 65,000 บาท
รุ่น MegaCab Plus ส่วนลด 50,000 บาท
รุ่น MegaCab ส่วนลด 60,000 บาท

ทุกรุ่น ฟรีประกันภัยชั้น 1 ด้วยครับ (แต่เท่าที่อ่านดูของแถมอย่างอื่นก็มีทั่วไปๆครับ)

ดูจากตารางยอดดาวน์และผ่อนต่อเดือนที่เค้าลงไว้อัตราดอกเบี้ยมีดังนี้ครับ
(เห็นชอบถามกัน ผมเลยคำนวณให้เลยจะได้หายสงสัย)

ดาวน์ 15% ดอกเบี้ย 3.10%
ดาวน์ 20% ดอกเบี้ย 3.00%
ดาวน์ 25% ดอกเบี้ย 2.90%

ส่วนมีทุกดีลเลอร์หรือไม่ อันนี้ไม่ทราบครับ
แต่โปรโมชั่นนี้ ติดต่อได้ที่ไหน ผมใบ้ให้แล้วกันครับ
หาในเพจ facebook ว่า >> The Best Promotion Mitsubishi All New Triton รวมทั่วประเทศไทย

ส่วนเงื่อนไขที่เค้าดอกจันเอาไว้ว่า เฉพาะลูกค้าที่มีสำเนารถเท่านั้น
ผมไปหามาแล้วว่า หมายถึงลูกค้าต้องเคยมีรถมาก่อนครับ (อาจจะเป็นส่วนที่ทำให้ปล่อยไฟแนนซ์ง่ายขึ้น)
รุ่นไหนก็ได้ ยี่ห้อไหนก็ได้ หรือ เป็นรถพ่อแม่พี่น้องที่มีนามสกุลเดียวกันหรือ
พ่อแม่พี่น้องที่มีทะเบียนบ้านเดียวกัน หรือ คู่สมรสหรือญาติคู่สมรส
ที่ครอบครองรถนานเกิน 3 เดือนขึ้นไปครับ

สงสัยยอดขายจะเข็นกันไม่ขึ้นจริงๆครับ หึหึ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2015, 20:03:34 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Eddy5659

:o :o :o
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ jumpon77

ทีผมได้ยินมาตัวMegaCabส่วนรถ 40000บาทครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ infoman

• Full Member
อ่านตรง * ตัวเล็กๆด้วย ดูมีเงื่อนงำ อยู่

ออฟไลน์ Arado_kung

โปรโหดจริงๆครับ NP300 ยังไม่จัดเต็มขนาดนี้ สงสัยหน้าตามันจะทำพิษจริงๆ

ออฟไลน์ rojsak2021

ดอกเบี้ยโหดไปมั้ย

ออฟไลน์ whoami

ค่ายนี้ส่วนลดจัดหนักเป็นประจำอยู่แล้วครับ

เพียงแต่รอบนี้มาไวไปหน่อยนะ

ออฟไลน์ Highway Star

ผมว่านะ รถมันตายเพราะคนออกแบบกระจังหน้าจริงๆ รถมันดีทั้งคันแต่คนออกแบบกระจังหน้นี่แบบว่าม่ายไหวอ่ะ บวกกับมาเศรษฐกิจขาลงด้วยก็เรียบร้อย ล่ะฮะท่านผู้ชม

อ่านตรง * ตัวเล็กๆด้วย ดูมีเงื่อนงำ อยู่

สอบถามมาให้แล้วครับ
ส่วนเงื่อนไขที่เค้าดอกจันเอาไว้ว่า เฉพาะลูกค้าที่มีสำเนารถเท่านั้น
หมายถึงลูกค้าต้องเคยมีรถมาก่อนครับ (อาจจะเป็นส่วนที่ทำให้ปล่อยไฟแนนซ์ง่ายขึ้น)
รุ่นไหนก็ได้ ยี่ห้อไหนก็ได้ หรือ เป็นรถพ่อแม่พี่น้องที่มีนามสกุลเดียวกันหรือ
พ่อแม่พี่น้องที่มีทะเบียนบ้านเดียวกัน หรือ คู่สมรสหรือญาติคู่สมรส
ที่ครอบครองรถนานเกิน 3 เดือนขึ้นไปครับ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
รอโคโรราโด้ลด 2แสน  :D
เชพทำมาแล้วนะ 2แสนยันเทรลเลย
ส่วนมิตซูผมไม่แปลกใจ มันลดกระจายแข่งกันอยู่ละ ราวๆนี้แล้วแต่ดีลเลอร์

ออฟไลน์ HHHsung

ถ้าแต่ละค่ายเล่นราคากันแบบนี้ แสดงว่าตลาดมีปัญหาละ

หรือไม่ก็คงเป็นเทรนในอนาคต เพราะถ้ามันขายได้

ต่อไปราคาขาย คงเป้นแค่ราคาตั้งไว้หรอกๆ เท่านั้น

ออฟไลน์ diow_1991

• Sr. Member
เปิดตัวไม่ทันไร ลด 8 หมื่น น่าเป็นห่วงนะ ไม่ใช่ปลายโมเดลยังลดขนาดนี้

ออฟไลน์ JAAP01

ผมว่านะ รถมันตายเพราะคนออกแบบกระจังหน้าจริงๆ รถมันดีทั้งคันแต่คนออกแบบกระจังหน้นี่แบบว่าม่ายไหวอ่ะ บวกกับมาเศรษฐกิจขาลงด้วยก็เรียบร้อย ล่ะฮะท่านผู้ชม

คนนี้เลยครับหัวหน้า Project คน Approve แบบ ดูแกน่าจะประเภทพวกหัวเก่า แบบตามโลกเกือบทันละแต่ก็ยังยึดติดของเก่าๆ และดูเหมือนไฟในตัวไม่ค่อยมีพลังด้วยดิ ดูจากการ วีดีโอ พรีวิว ดูจากแววตานะเหมือนไฟจะไม่ค่อยมีเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 04, 2015, 22:20:23 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ SP

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะครับ ถ้าเราซื้อรถแล้วได้ส่วนลดแบบนี้ สิ้นปีเราต้องเสียภาษีเงินได้จากส่วนลดนี้มั้ยครับ พอดีเคยเจอมาครับ

ออฟไลน์ MUK

ผมว่ามันสวยกว่านิสสันนะ
 :)

ออฟไลน์ ohdotcom

• Newbie
  • *
มันน่าจะช็อค กับเรื่องหน้าตามากกว่า ออกแบบมาได้ไง

ฆ่าตัวเองชัดๆ

ขอถามนอกเรื่องนิดนึงนะครับ ถ้าเราซื้อรถแล้วได้ส่วนลดแบบนี้ สิ้นปีเราต้องเสียภาษีเงินได้จากส่วนลดนี้มั้ยครับ พอดีเคยเจอมาครับ

เท่าที่ทราบส่วนลดจากโปรโมชั่นแบบนี้ มันก็ไม่น่าเกี่ยวกับภาษีเงินได้นะครับ
ยกเว้นจับรางวัลอะไรทำนองนี้

ออฟไลน์ iceice99

ผมว่ามันสวยกว่านิสสันนะ
 :)

ผมว่า นิสสันสวยกว่า อิอิ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ผมเคยโพสแล้วไม่มีใครเชื่อ แล้วก็เถียงว่าส่วนลดตัวเก่า คราวนี้ชัดรึยังครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Vigo เก่าตกรุ่นรอมร่อ ก็ได้ส่วนลดไม่ต่างจากนี้เท่าไหร่ :-X
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ SP

เท่าที่ทราบส่วนลดจากโปรโมชั่นแบบนี้ มันก็ไม่น่าเกี่ยวกับภาษีเงินได้นะครับ
ยกเว้นจับรางวัลอะไรทำนองนี้

ปีที่แล้วโดนเต็มๆเลยครับ ลดราคาให้สองหมื่น ปลายปีโดนสรรพากรเรียกเก็บภาษีเงินได้ซะงั้น ได้จ่ายไปแบบงงๆ

ออฟไลน์ kiwiwi

เดาล้วนๆ

ลดแบบนี้เพื่อระบายสต๊อกเปลี่ยนกระจังหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ใครสนใจอยู่ เจอโปรนี้รีบจองเลย

ออฟไลน์ TaR

• "เป้าหมาย..."
 :o :o :o :oแค็ปตัวเตี้ย590Kลด60K เหลือ530,000ถูกกว่าSingle cab บางยี่ห้ออีก
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าไม่แคร์หน้าตารูปลักษณ์ภายนอกภายในและชอบความคุ้มค่าก็น่าจัดเป็นอย่างยิ่งครับ

ออฟไลน์ Darkart

จัดโปรหนักขนาดนี้ กระตุ้นยอดขาย
แสดงว่ายอดขายยังไม่ถึงเป้าที่ตั้งไว้
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ roongrus

ใครที่บอกรถขี้เหล่ผมไม่เห็นด้วยครับ ผมว่ามันสวยกว่าบางคันในตลาดเยอะ กาาลดราคาครั้งนี้ผมว่ามันมาจากราคาที่ตั้งไว้ตอนแรกมันเวอร์ไปหน่อยครับ ทำตัวเหมือนเป็นเจ้าตลาด  มาแนวเดียวกับ Lancer EX พอคนผิดหวังเรื่องราคาเลยไปซื้อเจ้าอื่นเลยเพราะราคาพอๆกันหรือยางคนก็กำลังรอเจ้าตลาดอยู่

ออฟไลน์ Poj

ใครที่บอกรถขี้เหล่ผมไม่เห็นด้วยครับ ผมว่ามันสวยกว่าบางคันในตลาดเยอะ กาาลดราคาครั้งนี้ผมว่ามันมาจากราคาที่ตั้งไว้ตอนแรกมันเวอร์ไปหน่อยครับ ทำตัวเหมือนเป็นเจ้าตลาด  มาแนวเดียวกับ Lancer EX พอคนผิดหวังเรื่องราคาเลยไปซื้อเจ้าอื่นเลยเพราะราคาพอๆกันหรือยางคนก็กำลังรอเจ้าตลาดอยู่
เห็นด้วยครับ จริงๆแล้ว ตั้งราคาแพงมากไปครับ กะจะทำส่วนลดเยอะๆทีหลัง  การตลาดแบบนี้เลิกเถอะครับ

ดูอย่าง ford ranger ตั้งราคา กับตัวรถ สมเหตุ สมผล ก็ขายดีกันไป

ออฟไลน์ mamaman

ใครที่บอกรถขี้เหล่ผมไม่เห็นด้วยครับ ผมว่ามันสวยกว่าบางคันในตลาดเยอะ กาาลดราคาครั้งนี้ผมว่ามันมาจากราคาที่ตั้งไว้ตอนแรกมันเวอร์ไปหน่อยครับ ทำตัวเหมือนเป็นเจ้าตลาด  มาแนวเดียวกับ Lancer EX พอคนผิดหวังเรื่องราคาเลยไปซื้อเจ้าอื่นเลยเพราะราคาพอๆกันหรือยางคนก็กำลังรอเจ้าตลาดอยู่

ทำ lancer ex เปิดตัว ราคา 8XX,XXX กว่า กระจกพับไฟฟ้าไม่ได้ตัดออก พวงมาลัยปุ่มกดก็ตัดออก .. .เอาไรมาคิด
คือรถมันมีอยู่แล้ว แต่ตัดออกไปก่อน
พอใส่มาทีหลังก็ตลาดวาย ฉิ..หาย เจ๋งไม่เป็นท่า

ไอ้ ลดต้นทุน ไร้สติ ดูถูกคนซื้อนะเลิกซะเถอะ

ออฟไลน์ Newhang

ในเร็ววันดีไม่ดีอาจจะได้มาสด้า2ไปเป็นเพื่อน