ผู้เขียน หัวข้อ: /*-*/ History of Mitsubishi Lancer ตอน 1 น่าจะเสร็จได้ ภายในคืนนี้ /*-*/  (อ่าน 3314 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่ไหวแล้วครับ ต้องแบ่งออกเป็น ตอนละ 1 เจเนอเรชัน กันแล้วละ จากเดิม ที่คิดว่า จะไม่ต้องแบ่งก็ได้
ที่ไหนได้ ยิ่งเขียน ยิ่งขุดคุ้ย ยิ่งเจอ เยอะแยะมากมาย ไม่จบไม่สิ้นสักที ก็เลยต้องรีบสรุปให้จบโดยเร็วกันก่อนที่จะ
บานปลายไปกว่านี้

แต่กำลังสงสัยว่า คุณๆ อยากให้แยก ตัวถังคูเป้ Celeste ออกไป เป็นอีก ตอนหนึ่ง ไหม?
ถ้าไม่แยก ก็คงต้องใช้เวลาอีกนิด กว่าจะเสร็จ

แต่ถ้า แยก รีวิว สามารถเอาขึ้นให้อ่านได้ทันที

โหวตเลยครับพี่น้อง! ขอตอนนี้เลยจ้ะ

ออฟไลน์ best

• Sr. Member
Re: /*-*/ History of Mitsubishi Lancer ตอน 1 น่าจะเสร็จได้ ภายในคืนนี้ /*-*/
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 19:02:19 »

แยกเลยครับ

เพราะอยากอ่านแย่แล้ว รอไม่ไหวแล้วคร้าบบ ;D

ถึงพรุ่งนี้จะมี present งานก็จะรอนะครับ นะๆๆ
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ songdejc

• Newbie
  • *
Re: /*-*/ History of Mitsubishi Lancer ตอน 1 น่าจะเสร็จได้ ภายในคืนนี้ /*-*/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 19:16:43 »
...สนับสนุนให้แยกอีกหนึ่งเสียงครับ อยากอ่านมาก

สนใจมานานละเจ้า Lancer เนี่ย

ออฟไลน์ YF-19

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 19:25:23 »
ตำนาน "กำลังจะมา" ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ pkdiamond

• I 'm Axera.............
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 19:40:06 »
แยกดีกว่าครับ เพราะจำได้ว่า ขนาด JAPAN MOTOR SHOW นั้นโหลดนานมากๆ ถามภาพยังชึ้นไม่หมดด้วยครับ

แบ่งเป็น 2 part หรือ 3 part ก็ดีนะครับ

จบจาก  History of Mitsubishi Lancer ต่อไปคงจะเป็น History of Toyota Corolla ใช่มั้ยครับ...อิอิ

สู้ๆครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2010, 23:22:11 »
COROLLA!@!!

ขนาด Lancer ยังลากยาวข้ามปี

แล้ว Corolla นี่ ไม่ต้องลากยาวข้ามชาติหน้ากันเลยเหรอเนี่ยยยยย!!

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 16:39:56 »
COROLLA!@!!

ขนาด Lancer ยังลากยาวข้ามปี

แล้ว Corolla นี่ ไม่ต้องลากยาวข้ามชาติหน้ากันเลยเหรอเนี่ยยยยย!!

ไม่ต้องลงทีเดียวหมดก็ได้  ผมว่าแบ่งเป็นตอนย่อยๆ แล้วค่อยๆลงทีละตอน 2ตอนดีกว่า
ถ้ามันยาวมากคนอ่านก็คงอ่านรวดเดียวหมดไม่ไหวเหมือนกัน