ผู้เขียน หัวข้อ: // Spyshot MG6 Minorchange วิ่งทดสอบในไทยแบบใกล้ชิดเจอกันปลายปีนี้ //  (อ่าน 9906 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
MG6 Minorchange เตรียมตัวพบกันได้ปลายปีนี้

ทีเห็นนี้เป็นรุ่น Sedan ครับ

Credit รูปภาพจากคุณ Prawes Chatujai

ไฟหน้าออกแบบใหม่

รุ่น Fastback

ภายใน

รูป File สิทธิบัตรรุ่น Sedan จากจีน
carnewschina.com

ออฟไลน์ Yeahyeahs

• Sr. Member
เทปแปะไฟหน้าทำให้หน้าตาดูดีกว่าไฟหน้าจริงๆซะอีก - -"

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
เห็นแล้วครับสีนี้เลยไม่แน่ใจว่าคันเดียวกันรึเปล่า รู้สึกไม่โดดเด่นอะไรเลย
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
เทปแปะไฟหน้าทำให้หน้าตาดูดีกว่าไฟหน้าจริงๆซะอีก - -"

ถ้างั้นซื้อมาแล้วแปะเทปไว้ ท่าจะดีนะเนี่ย  ;D
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
ถ้าผมเป็นเจ้าสัวนะ ผมจะจ้างทีมงานเว็บนี้แหละ ออกแบบรถยนต์
การร่างภาพรถตัวอย่างประจำปีของเว็บ หลายๆรุ่นนะครับ ทำได้สวย
มาลองจ้างให้ทีมงานเว็บนี้ออกแบบให้ดูสักรุ่นไหมครับ  ;D เจ้าสัว

ออฟไลน์ AkE

ลดราคาลงมาซัก 150000-200000 ก้คงพอไปได้ประมาณ MG3 นะครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

น่าจะลดเยอะนะครับ เพราะที่อังกฤษราคาลดจากตัวก่อนมาเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ Pu121thai

• Newbie
  • *
อยากให้ลดขนาดตัวถังลง และราคาลดลง
มันจะเป็นไปได้ไหมนี่

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
เปลี่ยนเกียร์  ปรับราคาลง300k เปลี่ยนวิธีสตาร์ทให้เหมือนชาวบ้านเขา รับรองขายดีครับเชื่อผม
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ถ่ายจากในบ้านเลยหระ?

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ราคาละครับ

;D ;D ;D

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ปรับเปลี่ยนราคาใหม่100000-200000บาท จะไปรอดแบบMG3นะครับ อยู่ๆมาตั้งราคาเทียบC-segment ค่ายอื่นๆของญี่ปุ่น

นี่เอ็งจะบ้าเหรอ คนส่วนน้อยที่รู้จักแบรนด์ของคุณนะครับ อยู่ดีๆมาตั้งราคาซะแบบนั้น ยอดขายมันเลยแบบนี้ไง

อย่างน้อยต้องสร้างฐานลูกค้า5-10ปี เชียวนะคุณ เหมือนที่ ฮุนได พยายามสร้างฐานลูกค้า นั่นแหละ