ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามLexusครับ สนใจIS250กับES300 มีอู่นอกกะReviews Es300แนะนำมั๊ยครับ  (อ่าน 9660 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zx-III

• Sr. Member
คือพ่อผมสนใจ2รุ่นนี้นะครับ ไม่ทราบว่าอะไหล่แพงมั๊ยอะครับ เเล้วอู่นอกมีที่ไหนแนะนำบ้างมั๊ยครับ สมรรถนะ รถเป็นยังไงEs300นะครับ แล้วจุกจิกมั๊ยนะครับ ใครเคยใช้ช่วยบอกหน่อยครับ

ออฟไลน์ new kid

• Full Member
IS250   มี รีวิว อยู่ในเว็บเก่า ของตาอู๊ดๆ   ลอง serch  IS250  J!MMY   ใน GOOGLE ดู

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
IS250 มีอยู่ในเว็บเก่า ซึ่งเราขออนุญาต ไม่ทำ Link ไปให้นะครับ ขอรบกวน Search ใน google เอาตามอัธยาศัย ครับ

ES300 ไม่เคยทำรีวิวครับ
แต่เอาง่ายๆว่า มันคือ Camry ที่วางเครื่อง โตกว่ากัน ก็เท่านั้นเองครับ
เป็นรถที่แชร์ ข้าวของวิศวกรรมส่วนใหญ่ ร่วมกับ Camry หนะครับ
เท่ากับว่า ซื้อ Camry ที่แปะตรา และเปล่ยนงานออกแบบเป็น Lexus หนะครับ ในภาพรวม

ออฟไลน์ koruru

Lexus มันก็คือ Toyota ไม่ลองสนใจเล่นรถ ยุโรป บ้างหรอ

ออฟไลน์ Ruksadindan

IS250 มีอยู่ในเว็บเก่า ซึ่งเราขออนุญาต ไม่ทำ Link ไปให้นะครับ ขอรบกวน Search ใน google เอาตามอัธยาศัย ครับ

แต่เอาง่ายๆว่า มันคือ Camry ที่วางเครื่อง โตกว่ากัน ก็เท่านั้นเองครับ
เป็นรถที่แชร์ ข้าวของวิศวกรรมส่วนใหญ่ ร่วมกับ Camry หนะครับ
เท่ากับว่า ซื้อ Camry ที่แปะตรา และเปล่ยนงานออกแบบเป็น Lexus หนะครับ ในภาพรวม
ขับหน้าหรือครับ

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel

ขับหน้าหรือครับ

ใช่ครับ ถ้าเป็นตัวก่อนก็จะขายในนามWINDOMที่ญีปุ่นด้วยครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ แต่อยากทราบว่าใครมีอู่ซ่อมlexusดีมั๊ยๆอะครับ อู่นอกนะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อู่ไหน ก็ตาม ที่ซ่อม โตโยต้าได้

อู่นั้น ก็ควรจะซ่อม เล็กซัส ด้วยได้ครับ

ขอบคุณมากครับ คุณJimmy

ออฟไลน์ avisrm

• Full Member
  • Murphy's law is all around
    • S&P Workshop & Studio Spaces
IS ขับหลังนะครับ...
รักเหมือนอากาศที่มีรอบตัว...

...มีเพียงผู้รู้ค่าของมันเท่านั้น ที่สัมผัสมันได้