ผู้เขียน หัวข้อ: // เผื่อใครสนใจโปรโมชั่นส่งท้าย ลดแหลกแจกไม่อั้น Hilux Vigo Champ //  (อ่าน 15995 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
แสดงว่ารถยังเหลืออีกเยอะเลย

ออฟไลน์ warez

• Sr. Member
ใครบอก Stock Fortuner 3.0 หมดครับ

ออฟไลน์ Puitam

• Sr. Member
ใครบอก Stock Fortuner 3.0 หมดครับ

งานประชุม อบต.ที่ไหนครับเนี่ย

ออฟไลน์ chanvitjeab

• Full Member
smart cap preruner 2.5 E ราคาเดิม 687,000  พอมีส่วนลด เพิ่มราคา อีก 7000 เป็น 694,000
น่านนงัย  >:(....ขอบคุณในข้อมูลครับ

7000 นี้ผมว่าเป็นราคาเพิ่มสีเมทัลลิกป่าวครับ ผมว่าไม่ได้ขึ้นราคามั่งครับ
นี่ก็ข้อมูลอีกด้านนึง.ขอบคุณครับ เด๋วรอดูว่าคุณtaweekจะมีอะไรเพิ่มเติมมั้ย-สังคมแห่งการแบ่งปัน  :)
7,000 ราคาสีเมทัลลิกครับ
687,000 เฉพาะสีขาว (ไม่มุก) เท่านั้นครับ

ปล. รูปแนบ ราคาของ 2.5E VN สีขาวกับสีดำเมทัลลิค ต่างกัน 7,000
ราคาตามที่คุณหมูเอาลง เป็นราคารุ่นสีเมทัลลิคครับ
ขอบคุณครับ.....เคลียร์  :D :D :D

ออฟไลน์ johnlee

งานประชุม อบต.ที่ไหนครับเนี่ย

จริงครับ เหมือนงานประชุม นายก อบต ปลัดต่างๆ อิอิ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ Smart5555

• Newbie
  • *
สนใจจะออกรถพอดี ชี้เป้าหน่อยครับศูนย์ไหนส่วนลด 100000

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ในตอนนี้วีโก้ 4Dr Pre-runner หรือ 4x4 ส่วนใหญ่จะหมดแล้วน่ะครับ คือผมสำรวจโซนอีสานเหนืออีสานกลางมาสดๆร้อนๆ

ออฟไลน์ Tee+...Lek

• Full Member
Camry ใหม่ ไม่มีข้อเสนอพิเศษใดเลยหรือครับ

บางศูนย์ประกันยังไม่มีให้เลยครับ. ถ้าจะเอาประกันต้องบวกดอกเบี้ยเข้าไปอีก.

ใช่ครับ ของผมก็ตามนั้นเลย

ราคาช่วงเปิดตัวใหม่ๆ Toyota Thailand ค่อนข้างคุมเข้มครับ ส่วนลดนี่ต้องเท่ากันเป๊ะๆ ไม่ค่อยได้แถมอะไรมาก

ผมเองได้แผ่นรองที่เก็บของด้านหลัง ผ้ายางคนขับคนนั่ง และพรมคนขับคนนั่ง แค่นี้เองครับ

ปล. ชอบ Adaptive Cruise Control ปรับความห่างได้ด้วย สะดวกมาก ส่วนระบบเตือนการชน อาทิตย์ก่อน มีรถขับแซงหน้าแล้วแตะเบรค ระบบนี้มันขึ้นเตือน แล้วชลอความเร็วรถให้หน่อยนึง ถือว่าทำงานใช้ได้ครับ อิ อิ