ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ JIMMY & คุณผู้การ & คุณรู้จัก Mitsu GARANT ตัวนี้ขอคำวิจารณ์ด้วยครับ???  (อ่าน 3797 ครั้ง)

ออฟไลน์ MAXQ

• Full Member
เมื่อก่อนที่บ้านเคยมีแต่เป็นรุ่นที่เก่ากว่านี้ สีเทาน้ำเงินครับ....ตอนเด็กๆ
จำได้ว่าข้างหลังมันนั่งสบายยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกก.....สมมุตินะครับถ้าจะซื้อมาซ่อมเอาไว้ขับเป็นรถสำรองจะโอมั๊ย
อะไหล่ยังพอมีอยู่บ้างมั๊ย.....รบกวนคุณ JIMMY & คุณผู้การ & คุณรู้จัก Mitsu Garant ตัวนี้ขอคำวิจารณ์ด้วยครับ ^^
http://www.one2car.com/CarInfor/cardetails.aspx?caridx=B03100211&row=2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2010, 13:41:52 โดย MAXQ »

เมื่อกี้ลืมลงลิงค์...ขอโทษทีครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
อ๋อ Royal 2000 ตัวสุดท้ายเลย มาในปี 1989 - 1990 แล้วก็ลากขายต่ออีกนิด แม้ว่า GTi แท้ๆ จะมาแล้ว

ญาติผมเคยมีครับ มันเป็นรถที่ ให้เบาะกำมะหยี่ มา ดีที่สุด ในกลุ่มรถระดับเดียวกัน ในยุคนั้น
เครื่อง ก็ ไม่ถึงกับแรงเท่าไหร่ อะไหล่ น่าจะเริ่มหายากแล้ว โดยเฉพาะอะไหล่ตัวถัง

ยิ่งติดแก้สมาแล้ว ยิ่ง อย่ายุ่งเป็นการดีครับ

ขอบคุณครับคุณ JIMMY ^^

ออฟไลน์ Night_Angel

• Sr. Member
อะไหร่ช่วงล่างเครื่องยนต์มีแยะครับ

แต่ตัวถังเริ่มหายากแล้วครับ

ถ้าทำ retro รถอายุยังไม่ถึงขั้น
ぼく は くま くま.... くま......

くるま じゃないよ

2000 Lancer F-Stye --> Evolution V
1994 Lancer E-CAR 1.6 JDM

ออฟไลน์ Blur

• Sr. Member
รุ่นนี้ออกมาใหม่ๆ ฮิตมากครับ
พ่อผมจองไปนานมาก ไม่ได้รถสักที เลยได้ไปคบกับ Accord รุ่นแรกในไทย

ทำให้รัก Honda มาจนบัดนี้ อิ อิ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
หา Galant E33 มาใช้น่าจะดีกว่านะครับ