ผู้เขียน หัวข้อ: ชุดแต่ง M-Performance & M-Tech?  (อ่าน 2628 ครั้ง)

ออฟไลน์ E.P.W

• Jr. Member
  • **
ชุดแต่ง M-Performance & M-Tech?
« เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 13:35:35 »
สวัสดีครับทุกท่าน

คืออยากทราบว่า ชุดแต่ง M-Performance & M-Tech สำหรับ BMW มันคืออันเดียวกันรึเปล่าครับ?
ผมอ่านเจอเว็ปนอกแล้วเกิดอาการงงหารูปดูใน google ก็มองแล้วไม่แน่ใจ
แต่แปลกตรงที่ผมไม่เคยได้ยินคำว่า M-tech ในบ้านเราเลย หรือผมอยู่หลังเขามา T_T

ปล. ยกตัวอย่างภาพ ปลากรอบ ของ F30 หรือ F10 ก็ได้ครับขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
Re: ชุดแต่ง M-Performance & M-Tech?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2015, 23:53:58 »
M-Tech = M sport บ้านเราครับ คือรุ่น ที่มีขาย ค้น google F30 m sport ได้เลย

ส่วน M performance คือ M sport + ลิ้นล่างที่เป็นสีดำยาวๆ ใต้กันชนหน้า + diffusor ใต้กันชนหลัง ครับ อันนี้ต้องใส่เพิ่มเอง

S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ E.P.W

• Jr. Member
  • **
Re: ชุดแต่ง M-Performance & M-Tech?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 17:40:04 »
M-Tech = M sport บ้านเราครับ คือรุ่น ที่มีขาย ค้น google F30 m sport ได้เลย

ส่วน M performance คือ M sport + ลิ้นล่างที่เป็นสีดำยาวๆ ใต้กันชนหน้า + diffusor ใต้กันชนหลัง ครับ อันนี้ต้องใส่เพิ่มเอง

ขอบคุณ คุณ Monn มากๆเลยครับ