ผู้เขียน หัวข้อ: คำถามผมพี่จิมมี่ตอบไม่ทัน 3 สัปดาห์แล้ว TT  (อ่าน 4083 ครั้ง)

ออฟไลน์ Abzolute

• Hero Member
  • สวัสดีคนรักรถยนต์
ไม่ได้มาทักท้วงอะไรครับ แต่เสียดายเฉยๆ โชคร้ายตลอดเลยเรา TT  คราวหลังจะถามไวกว่านี้ครับ

ออฟไลน์ localgame

Re: คำถามผมพี่จิมมี่ตอบไม่ทัน 3 สัปดาห์แล้ว TT
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 18:39:41 »
จำได้ว่าสัปดาห์ที่แล้วพี่จิมมี่ตอบจนหมดทุกคำถามเลยหนิครับ แนะนำพิมถามไว้ในกระทู้ในเวปนี่แหละเห็นง่ายสุดแล้ว

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Re: คำถามผมพี่จิมมี่ตอบไม่ทัน 3 สัปดาห์แล้ว TT
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 19:16:39 »
ไม่ได้มาทักท้วงอะไรครับ แต่เสียดายเฉยๆ โชคร้ายตลอดเลยเรา TT  คราวหลังจะถามไวกว่านี้ครับ

ถ้าให้ชัวร์นะครับ ถามในกระทู้เว็บบอร์ดเนี่ยแหละครับ
ก่อนเวลา 17.00 น. เพราะจะ Refresh ครั้งสุดท้ายเวลานี้
ส่วนใหญ่จะเปิดกระทู้ให้ถามช่วงตั้งแต่เวลาบ่ายโมง - บ่ายสองโมงครับ
วันนี้มาช้าหน่อยบ่ายสามโมง เพราะมีเรื่อง-ข่าวพูดเยอะ เลยรับคำถามน้อย

Sequence การไล่ตอบคำถามจะเป็นแบบนี้ครับ
SMS > Webboard > Fanpage ครับผม

เอาใจช่วยนะครับ ถ้าถามในเว็บบอร์ดก่อน 17.00 น. ได้ตอบแน่นอนครับ
เพราะบางทีถ้าถามใน Fanpage อาจตกหล่นได้ เพราะเยอะครับผม :)

ออฟไลน์ นักกล้าม มาม่า

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 20:45:58 »
อาทิตย์หน้าเอาใหม่ครับ จขกท  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ deathsheep

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2015, 23:15:23 »
อาทิตย์ที่แล้วไม่ใช่ว่าตอบหมดเหรอครับ

ออฟไลน์ Devil13

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2015, 07:17:46 »

อย่าคิดมากครับ อาจจะเป็นคำถามซ้ำที่ไกล้เคียงกับ คำถามก่อนหน้า
หรือไม่ก็คำถามเยอะจนทำให้ตอบทั้งหมดไม่ทัน

ไม่ต้องเครียดครับ พี่ JIMMY รักทุกคน อิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2015, 14:46:36 »
โพสต์ถามในเว็บบอร์ด ชัวร์สุดครับ
โอกาสได้ตอบก่อน จะมีมากกว่าแฟนเพจ

ผมให้ความสำคัญกับเวบบอร์ดมากกว่าแฟนเพจเล็กน้อยครับ
ด้วยเหตุผลที่ว่า การที่คุณสมัคร เข้ามาแจมในเว็บบอร์ดเรา
แสดงว่า ให้ความสำคัญ และรับได้กับกติกาของเรา
ดังนั้น เราจึงมักมี privilege ให้มากกว่านิดนึงครับ