ผู้เขียน หัวข้อ: มือสอง RX270 Minor change 2013 น่าเล่นมั้ยครับ ถ้าจะใช้ยาวๆสัก5-7ปี  (อ่าน 3688 ครั้ง)

ออฟไลน์ gap3344

• Newbie
  • *
กำลังตัดสินใจซื้อรถ SUV อะคับ ลังเลหลายอย่าง Harrier2.5 หรือ XC60D4  แต่เอียงไปทาง RX

มากกว่า คิดว่าคุ้มมั้ยครับ ถ้าซื้อคันนี้ หรือรอตัวใหม่ออกมาราคามือสองอาจจะปรับลงกว่านี้อีก

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
Harrier2.5   นี่หมายถึงมือหนึ่งใช่ไหมครับ
ถ้าใช้  เอาคันนี้ดีกว่าครับ รถใหม่ ราคา 2.5 ล้าน ได้อ๊อฟชั่นครบ เพียบ  มีเรดาห์ ช่วยเบรค เตือนการออกนอกนเลน เตือนมุมอับสายตา

• Newbie
  • *
ใช้ครับ เป็นมือ1  แต่ผมกังวลเรื่องไฮบริดอะคับ 5555+

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ใช้ครับ เป็นมือ1  แต่ผมกังวลเรื่องไฮบริดอะคับ 5555+

น่าห่วงจริงๆครับ เพราะไฮบริดบางทีอาจเกินแรงเกรย์ซ่อม ถ้าเป็นรถศูนย์ยังพอลุ้นครับ

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
เกือบจะจอง harrier2.5 เหมือนกันครับ แต่ห่วงเรืองไฮบริดนี่แหละครับ เกรยรับประกันแค่สองปีเอง.....เลยบายครับ

ออฟไลน์ WASADM

• Sr. Member
Harrier 2.5 อายุปีกว่าแล้วครับ ไม่เคยงอแง แรง ประหยัด ออฟครบๆ ไฮบริดวิ่งเข้าศูนย์โตโยได้เลยครับ

ออฟไลน์ secrecyguy

• 3.2plus
RX270 ลด500,000บาท ขึ้นครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สบายอยู่แล้วครับ

แต่ปีหน้าตัวใหม่คงเปิดตัวแล้วครับ 2016

โฉมนี้ตัวMC ดูเหมือนจะขายไม่ค่อยออก แต่ก่อนMC ค่อนข้างเกลื่อน

• Newbie
  • *
สบายอยู่แล้วครับ

แต่ปีหน้าตัวใหม่คงเปิดตัวแล้วครับ 2016

โฉมนี้ตัวMC ดูเหมือนจะขายไม่ค่อยออก แต่ก่อนMC ค่อนข้างเกลื่อน

สรุปก้อน่าแล้วแต่จะชอบเลยช่ายมั้ยครับ ส่วนใหญ่ คำตอบต้องเป็นที่ตัวเรา 555