ผู้เขียน หัวข้อ: งานเปิดตัว hilux revo ที่ bitec ต้องมีบัตรเข้างานหรือป่าวครับ  (อ่าน 2061 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsubasa

• Hero Member
อยากจะไปชมงานเปิดตัว hilux revo วันที่ 21 พ.ค. 58 ที่ ไบเทค สงสัยว่าต้องมีบัตรเข้างานหรือป่าวครับ
แล้วก็สงสัยอีกว่า ตกลงงาน hilux revo ที่ไบเทคมันมีกี่วันกันแน่ครับ วันที่ 22 - 24 พ.ค. 58 ยังมีงานอยู่หรือป่าวครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
21 เฉพาะสื่อมวลชนครับ ต้องรบกวนขอพื้นที่ทำงานครับ
22-24 มีกิจกรรมจัดต่อเนื่อง ไม่ต้องมีบัตรครับ เข้าได้หมด