ผู้เขียน หัวข้อ: Hilux revo ที่จะเปิดตัวพรุ่งนี้จะเปิดมาพร้อมราคาเลยหรือเปล่าครับ  (อ่าน 5471 ครั้ง)

ออฟไลน์ Z_5

• Jr. Member
  • **
อยากทราบว่าพรุ่งนี้ที่จะเปิดตัว hilux revo จะเปิดมาพร้อมราคาเลยหรือเปล่าครับ หรือเปิดตัวแต่ต้องรอราคาแบบnp300

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
ผมมีราคาอยู่คับ สนใจจะส่งหั้ยดูคับ

ออฟไลน์ Z_5

• **
ผมมีราคาอยู่คับ สนใจจะส่งหั้ยดูคับ

รบกวนคุณ carenaruk ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ;D

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาเปิดพร้อมกันทุกรุ่น ทุกตัวถังครับผม
ส่วนราคาที่คุณ carenaruk มี น่าจะเป็นราคาที่ car250.com
ปล่อยออกมาอีกรอบสอง หลังจากรอบแรกที่ปล่อยมั่วมา
บอกว่า 1.2 ล้านในตัวท๊อป

ต้องดูต้นฉบับดีๆครับ เค้าจะเขียนไว้ข้างล่าง
ปล. ราคานี้เป็นเพียงการคาดการณ์ ไว้อยู่น่ะครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ราคาก็คงพอจะรับกันได้อยู่หรอกครับ ดูท่าทางคงเลิกงกออฟชั่นแล้ว
เพราะขนาดรุ่นล่างๆ อย่างรุ่น J ยังได้ DRL(หลอดไส้) ,ABS+EBD, ถุงลม3ใบ, ไฟหน้าเปิด-ปิดออโต้, vn turbo

รบกวนคุณ carenaruk ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ ;D
ผมส่งหั้ยทางข้อความแร้วคับ

ราคาเปิดพร้อมกันทุกรุ่น ทุกตัวถังครับผม
ส่วนราคาที่คุณ carenaruk มี น่าจะเป็นราคาที่ car250.com
ปล่อยออกมาอีกรอบสอง หลังจากรอบแรกที่ปล่อยมั่วมา

ต้องดูต้นฉบับดีๆครับ เค้าจะเขียนไว้ข้างล่าง
ปล. ราคานี้เป็นเพียงการคาดการณ์ ไว้อยู่น่ะครับ
ข้อมูลที่ได้มาเพื่อนบอกเซลส่งหั้ยมาอ่ะคับ ไม่แน่ใจเปนราคาจิงหรือป่าว ผมชื่อแคร์นะคับคุนหมู อายุ34ปี ยินดีที่ได้รู้จักคับ เข้าเวบนี้ทุกวัน ติดตามกระทู้ของคุนหมูตลอดคับ ขอบคุนคับ

ออฟไลน์ Z_5

• **

ผมส่งหั้ยทางข้อความแร้วคับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ reyeshenry

เท่าที่ทราบ ผมได้เห็นโปรชัวร์ ฉบับจริงที่แพร่ตามเน็ตแล้ว
อ๊อฟชั่นมาแบบนี้   คู่แข่งตายเรียบครับ สะเทือนไปถึง อันดับสอง อย่างดีแม๊ก มากกว่าเดิมแน่นอน
ส่วนอันดับ 3 4 5 6 อย่าได้พูดถึง   ผมว่ายอดขายสะเทือนกว่าเดิมแน่

เท่าที่ทราบอ๊อฟชั่นที่ กระบะเจ้าอื่น ยังไม่มีให้
ถุงลม 7 ใบ (ฟอร์ด เรนเจอร์มีมาก่อนแล้ว
แอร์หลัง (มีนาวาร่าเจ้าเดียวที่มีให้) 
ระบบความปลอดภัย ABS BA EBD VSC TCS HILL  จัดเต็ม

ออฟไลน์ Nikle_pk

ผมไปดูตัวจริงมาแล้ว ผิดหวังเล็กน้อยครับ
ไม่สวยอย่างที่คิด แต่ก็กล้าพนันอันดับ 1 ของตลาดอยู่ดี
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ a601970

• ประชาธิปไตย หัวใจคือประชาชน
ไปดูมาแล้วครับ
รุ่นท๊อประบบความปลอดภัยเต็มพิกัดทั้งจำนวนถุงลมมากมาย ทั้งระบบช่วยการทรงตัวหลากหลาย
ยอมรับว่าเตรียมตัวมาดีจริงๆ พร้อมอย่างเต็มรูปแบบ
งานหนักละครับ สำหรับยี่ห้ออื่น
ขอเอาใจช่วยนะครับ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ออฟชั่นเยอะแบบนี้ ราคาไม่เบาแน่นอน ไหนจะต้องจ่ายค่าการตลาดมหาศาลอีก

wildstocks

• บุคคลทั่วไป

ข้อมูลที่ได้มาเพื่อนบอกเซลส่งหั้ยมาอ่ะคับ ไม่แน่ใจเปนราคาจิงหรือป่าว ผมชื่อแคร์นะคับคุนหมู อายุ34ปี ยินดีที่ได้รู้จักคับ เข้าเวบนี้ทุกวัน ติดตามกระทู้ของคุนหมูตลอดคับ ขอบคุนคับ

เห็นการใช้ภาษาก็นึกว่าวัยรุ่น 14-15 อายุขนาดนี้แล้วคงไม่บังอาจวิจารณ์การใช้ภาษาได้

ออฟไลน์ Eddy5659

เทคโนโลยีเพิ่มขึ้นพอควร มี a-,trc, difflock, shift on the fly (4wd) น่าสนใจเลย แต่ชาวบ้านเขาให้มานานแล้วนะ
แต่ผมมาแป๊กกับ dsc กับ tsc นึกว่าจะเป็นระบบรักษาเสถียรภาพ แต่กลับเป็นชื่อช่วงล่าง กับระบบกันส่ายท้ายพ่วง

รุ่นที่น่าสนใจคือ หัวเดียว 4x4 เซลติดต่อคุณพ่อมา ตอนนี้ยอดจองในมือ 16 คันแล้ว คงขายถล่มทลายเช่นเดิม และที่บ้านผมก็คงมี hilux. ใหม่อีกคัน
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ iceice99

• Full Member

เห็นการใช้ภาษาก็นึกว่าวัยรุ่น 14-15 อายุขนาดนี้แล้วคงไม่บังอาจวิจารณ์การใช้ภาษาได้

สิทธิ์ส่วนบุคคล ตามใจคนพิมพ์ละกัน ครับ

ผมติดการแชทไลน์กับเพื่อนๆ ยอมรับว่าพิมภาษาไม่ค่อยจะถูกนักครับ 5555+ ดูรูปโปร์ไฟล์น่าจะพอเดาอายุได้อยู่นะครัย

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เท่าที่ทราบ ผมได้เห็นโปรชัวร์ ฉบับจริงที่แพร่ตามเน็ตแล้ว
อ๊อฟชั่นมาแบบนี้   คู่แข่งตายเรียบครับ สะเทือนไปถึง อันดับสอง อย่างดีแม๊ก มากกว่าเดิมแน่นอน
ส่วนอันดับ 3 4 5 6 อย่าได้พูดถึง   ผมว่ายอดขายสะเทือนกว่าเดิมแน่

เท่าที่ทราบอ๊อฟชั่นที่ กระบะเจ้าอื่น ยังไม่มีให้
ถุงลม 7 ใบ (ฟอร์ด เรนเจอร์มีมาก่อนแล้ว
แอร์หลัง (มีนาวาร่าเจ้าเดียวที่มีให้) 
ระบบความปลอดภัย ABS BA EBD VSC TCS HILL  จัดเต็ม

ฟอร์ดให้มาแค่6ไม่ใช่หรอครับ(ไม่มีหัวเข่า) ถ้าจำผิดขออภัยด้วย

ถ้าจัดเต็ม คู่แข่งแย่แน่ๆครับ เพราะทุกวันนี้ก็เห็นลดกันสะบั้นหั่นแหลกเลยสำหรับกระบะ

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

เห็นว่ามีถ่ายทอดสดด้วย
ช่องไหน เวลาเท่าไรครับ

ออฟไลน์ MUK

ดีครับคนใข้ยี่ห้อ อื่นจะได้รถถูกลงเยอะๆ จัดไปพี่โต จัดเต็มราคาดีเจ้าอื่นลดราคา

ออฟไลน์ Newhang

มันควรมาพร้อมราคาแหละ
ไม่รู้วัฒนธรรมเปิดตัวไม่เปิดราคามันเริ่มจากไหน เห็นฮิตกันจัง  คิดว่าทำแล้วดีเหรอครับ