ผู้เขียน หัวข้อ: ลดล้างสต๊อก Toyota Fortuner ดอกเบี้ย 0% ฟรีประกันชั้น1 + ส่วนลด  (อ่าน 22205 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
คงเป็นโอกาสทองนะครับ ถ้าใครไม่ได้คิดมากอะไรว่ารถกำลังจะตกรุ่น
ดอกเบี้ย 0% ฟรีประกันชั้น 1 + ส่วนลดขั้นต่ำ 50,000-80,000 บาท(รวมดอก0%)
หรืออาจจะลดได้มากกว่านี้หลายหมื่น ถ้าดอกเบี้ยปกติที่ 1.60%
เห็นโปรโมทกันค่อนข้างเยอะ ทั้งใน Facebook และโฆษณา TV

ตอนนี้ Fortuner สต๊อกยังเหลือค้างอยู่พอสมควร รวมถึง Vigo Champ ด้วย
จากการสำรวจตามดีลเลอร์ต่างๆ พบว่ารุ่นที่ขายดี บางรุ่นก็ยังเหลือ
แต่ตัว Vigo TRD Sportivo น่าจะหมดแล้วครับ

ปล. All new Toyota Fortuner จะมาช่วงเดือน กรกฎาคมครับ
(คาดว่าน่าจะใช้ชื่อเดิม)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 29, 2015, 14:03:11 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ตอนนี้ fortuner'15 น่าสนใจ น่ารอมาก ถ้าลดสัก1.5แสนขึ้น+ดอก 0%+ป.1 จะตัดสินใจง่ายเลย อิอิ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Auto

รถที่มาใหม่ขับขี่ดีกว่าเดิมมาก      อ๊อพชั่นเยอะกว่าเดิมมาก  หน้าตา รวมถึงรุ่นใหม่  เรื่องอื่นก็ดีกว่าเดิมทุกด้าน  รวมถึงราคาก็แพงกว่าเดิมด้วย     เป็นผมผมเลือกของใหม่ป้ายแดงถ้ามีเงินซื้อ    ทั้ง Vigo Fortuner ครับ

รุ่นเก่าต้องคนไม่คิดไรจริง ๆ  มีรถแค่พอใช้งาน อยากได้ส่วนลดเยอะก็น่าจะคุ้ม 

ออฟไลน์ taweek

• Full Member
เงื่อนไข ไม่ ตรงไปตรงมาง่ายๆ  ลด 1แสนกว่า  กับ 0% ต้องแยกกัน

ออฟไลน์ liveshow

• รถไม่แรงแต่แซงยาก
48 เดือนเปล่าเนี่ย แต่น่าจะใช่ เท่าที่ถาม 0% มาหลายๆเจ้า ดาว 30%ขั้นต่ำ
แต่ถ้า ส่วนลด ซัก 150K++ มันจะน่าสนใจกว่านี้มากๆ
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ Nikle_pk

มันต้องเลือกอย่าใดอย่างหนึ่งนะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ whoami

pjs ลด 150,000-200,000 แต่ลดขนาดนั้นดอกไม่รู้เท่าไหร่

ถ้าเน้นคุ้มผมว่า pjs คุ้มกว่านะ

ออฟไลน์ rtong

ในเมื่อ  revo ขับดีขึ้น ppvที่พัฒนามาพร้อมกันคงไม่ต้องพูดถึง
10ปีเปลี่ยนรุ่น  หลายสิ่งหลายอย่างคงต้องเปลั่ยนไป
อย่างน้อยก็ระบบความปลอดภัยที่ต้องเพิ่มมากขึ้น(ตามราคา)

ตัวเก่าต้องลดมากกว่านี้ครับจึงจะหน้าสนใจ

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
เงื่อนไข ไม่ ตรงไปตรงมาง่ายๆ  ลด 1แสนกว่า  กับ 0% ต้องแยกกัน
มันต้องเลือกอย่าใดอย่างหนึ่งนะครับ

;D ;D

ออฟไลน์ 0%

รถขนของ รถบริษัท รถลูกน้องใช้

จัดเลย คุ้มมาก

ออฟไลน์ neutrino

10ปี เปลี่ยนรุ่น
รถรุ่นปัจจุบันมันออกมา10ปีแล้วในอีก10ปีข้างหน้า มันก็คือโฉม 20 ที่ผ่านมานะ คิดให้ดีๆ เอาง่ายๆตอนนี้คนมอง สปอร์ตไรเดอร์ยังไงก็อย่างงั้น

ออฟไลน์ ไทบ้าน

ลดมากๆ กลัวเค้าขาดทุนครับ  (ผมเป็นคนขี้สงสารคนน่ะ)
1990 Yamaha Mate-100
1992 Yamaha Bell-100
2000 Yamaha Tiara-R
2017 Yamaha MT-03

ออฟไลน์ kenno

• Full Member
ใครซื้อไปก็ให้มองSport Riderไว้ครับอีกไม่กี่ปีFortunerคุณก็จะเป็นแบบนั้น คือรถตกโฉมแสนเชย ราคามือ2ร่วง ถ้าทำใจได้ก็ซื้อ
เป็นผมถ้าอยากได้จริงๆรอช้อนซื้อมือ2สภาพสวยๆรถ2-3ปี  หลังจากตัวใหม่มาราคางามมากแน่ๆเพราะต้องมีคนขายทิ้งไปซื้อรุ่นใหม่ ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
3แสนผมยังไม่ซื้อเลย

ตัวใหม่มาเต็มแน่ๆนอนโดยเฉพาะตัวขับสี่

ออฟไลน์ karn5811

ทำไมดูต่างจากผม สำหรับ แบรน HONDA จังเลยครับ

555 ตอนนี้ ผมหา ฮอนด้ารุ่นเก่าอยู่ หา JAZZ กับ CITY ตามศูน เลยครับเผื่อมี ตอนนี้ไปมา 2 ยังไม่มี บอกหมดแล้ว

ไม่ก็ CIVIC FD มือ2ครับ ฮอนด้ารุ่นใหม่ๆทุกวันนี้มันไม่สเป็คผมเท่าไร ถึงจัะอัดอ๊อฟชั่นมาก็เถอะ

แต่สำหับ TOYOTA นี่ ผมขอรุ่นใหม่จิงจัง มันน่าใช้กว่าทุกด้านเลย CAMRY กับ HILUX นะครับ ไม่รวม วีออส 555

ปล.ผมไม่ชอบ CVT เป็นการาส่วนตัวครับ JAZZ ใหม่เลยผ่านตาผมไปเลย