ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota ประเทศไทย เตรียมเปิดตัว Camry ESport วันที่ 11 มิถุนายนนี้ //  (อ่าน 32561 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
เดี๋ยวนะ TMT โดนรายการ "คุณขอมา" หรือรายการ "ฉันอยากขาย" เนี่ย

ถ้ามาจาก AUS จริงน่าจะเป็นรายการคุณขอมาจาก TMAUS เหมือนอินโนว่าจาก TMIN

ออฟไลน์ tmy

• Newbie
  • *
 :) มาแน่ ของจริง โฉม สปคและราคา ติดตามในวันเปิดตัว  รู้แค่ว่า มันเป็น FUN TO DRIVE จริงๆ ไม่ใช่แค่โลโก้ ครับ

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
 ;D หลายท่านออกตัวเเรงจัง ว่ามาไม่จริง ,เปลี่ยนเเค่เเปะสเกิต รอบคัน

ผมว่ารอวันจริงดีกว่าครับ ถึงวันนั้นถ้าโฉมออสมันมาจริงๆ อาจเงิบได้

ออฟไลน์ bubibubo

• Newbie
  • *
ตัว Aussie ครับ confirm จากเจ้าของศูนย์
มาเป็น 2.5 แต่ตัด option บางอย่างออก

8)

ขอโทษที่เห็นต่างนะครับ

ผมว่าไม่น่าจะเป็นไปได้ ที่จะมีการนำเข้า camry มาขายให้คนไทย เพราะโรงงานไทยก็ประกอบรุ่นนี้ขายอยู่แล้ว อีกทั้งนิสัย toyota thailand มักจะไม่คืนกำไรหรือให้ประโยชน์อะไรกับคนไทยอยู่แล้ว มักเอาเปรียบคนไทยให้มากที่สุด ถ้าข่าวนี้เป็นจริง น่าจะเป็นการนำตัวที่ขายในไทยมาแต่งพิเศษเพิ่มเติมมากกว่า

ออฟไลน์ r0u0g0e0k

• Sr. Member
ของจริง นำเข้ามาเเล้วน๊าาา บอกเเล้วว่าอย่าเพิ่งดูถูกไปก่อน