ผู้เขียน หัวข้อ: ---วาดเล่น Valentine's day ==>AUDI A0 คู่แข่งใหม่ IQ---  (อ่าน 3678 ครั้ง)

ออฟไลน์ DarkBlueFlamingo

• Full Member
---วาดเล่น Valentine's day ==>AUDI A0 คู่แข่งใหม่ IQ---
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 20:09:58 »
นั่งนึกๆดูแล้วลองวาดออกมาน่ะครับ ว่าถ้ารถดุๆแบบออดี้
ออกเซกเมนท์ใหม่ ขนาดกะทัดรัดน่ารัก มันจะเป็นยังไงว้าาา...

มั่วๆออกมาได้ประมาณนี้แหละครับ ลองวิจารณ์กันดูครับผม

ด้านหน้า
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"
                                                                            John Challen

Re: ---วาดเล่น Valentine's day ==>AUDI A0 คู่แข่งใหม่ IQ---
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 20:13:42 »
เป็นรถ มินิคาร์นะครับ 2+1 seat เครื่องวางหน้า ขับหน้าครับ

อุปกรณ์อำนวยความสะดวกครบครับ สำหรับคนเมือง

ข้างๆบ้างครับ
"As a child,I though car design was done by engineers in their coffee breaks"

Re: ---วาดเล่น Valentine's day ==>AUDI A0 คู่แข่งใหม่ IQ---
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 20:17:51 »
ขออภัยที่เลอะเทอะนะครับ กระดาษมันไม่เอื้ออำนวยต่อ marker เท่าไหร่

ปิดท้ายที่ด้านหลังครับ ไฟท้ายดุดันแบบออดี้

ขอบคุณที่มาทัศนาครับ แนะนำด้วยครับโผ้มมม

ออฟไลน์ volvolover

• Sr. Member
  • mitsudriver
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 21:11:05 »
very cool
2011 Mitsubishi Lancer EX 1.8 GLS-Ltd.
2013 Honda City SV
2013 Toyota Prius TOP Option

ออฟไลน์ Monstruo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2010, 22:02:10 »
ด้านหน้าผมเห็นแล้วนึกถึง Skyline R34 ขึ้นมาเลย แต่สวยดีครับ ชอบๆ

ออฟไลน์ sirisak_ac118

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:11:33 »
ไฟหน้าเหมือน BMW X-1 เลย สวยครับ :D

ออฟไลน์ Sarutino

• อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 09:51:15 »
อันนี้ชอบอ่ะ เจ๋งดี ;D
"Lose who you are to save what you love."

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2010, 12:11:36 »
เริ่มเข้าทางแล้ว...เริ่มจับไลน์ ของ รถแต่ละค่ายได้แล้ว

แต่...

ทำไมหน้าตามัน หัวกะโหลกไขว้จัง?