ผู้เขียน หัวข้อ: // เช็คราคาขายล่าสุด กลุ่ม Eco car / B-segment ครบทุกรุ่นย่อย //  (อ่าน 16954 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member

ออฟไลน์ puo

• Sr. Member
ขอบคุณครับคุณหมู  อยากจะขอเพิ่มอีกเซ็กเม็นท์ คือ 7 ที่นั่ง(MPV)อะได้ป่าว ถ้าได้นะแจ่มเลย  ^ ^ ;)

ขอบคุณครับคุณหมู  อยากจะขอเพิ่มอีกเซ็กเม็นท์ คือ 7 ที่นั่ง(MPV)อะได้ป่าว ถ้าได้นะแจ่มเลย  ^ ^ ;)

เดี๋ยวจะทยอยทำออกมาครับ แต่ละกลุ่ม
แต่...กระบะไม่ทำเด็ดขาดครับ ขอบาย ฮ่าๆๆๆ

ออฟไลน์ toutouness

• Newbie
  • *
รอทำหลังจาก นิว Fortuner ก็ได้ครับ สำหรับ PPV

ออฟไลน์ SM.

Mazda2 ตัวเบนซิน ดีเซล ถ้ารุ่นย่อยเดียวกัน หมายความว่า option เดียวกันหมดเลยหรือเปล่าครับ

Mazda2 ตัวเบนซิน ดีเซล ถ้ารุ่นย่อยเดียวกัน หมายความว่า option เดียวกันหมดเลยหรือเปล่าครับ
ต่างตรง 1.3 ได้ปุ่ม sport ในทุกรุ่น              1.5 ไม่มี
          1.3 รุ่น TOP ล้อ 15                     1.5 ล้อ 16
          1.3 ทุกรุ่นเบรคหน้า disc หลัง drum 1.5 รุ่น TOP และรอง TOP disc 4 ล้อ

ออฟไลน์ SM.

ต่างตรง 1.3 ได้ปุ่ม sport ในทุกรุ่น              1.5 ไม่มี
          1.3 รุ่น TOP ล้อ 15                     1.5 ล้อ 16
          1.3 ทุกรุ่นเบรคหน้า disc หลัง drum 1.5 รุ่น TOP และรอง TOP disc 4 ล้อ

ขอบคุณครับ
แสดงว่านอกเหนือจากนั้น เหมือนกันหมด พวก tech พวก feature ต่างๆ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ถ้าใครตั้งงบไว้ที่ 550,000 นี่ปวดหัวตายเลยนะ มีทุกรุ่นเลย

ออฟไลน์ nin122

ตอนนี้ Chevrolet Sonic ไม่มีขายแล้วเหรอครับ?

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์

ขอบคุณครับ
แสดงว่านอกเหนือจากนั้น เหมือนกันหมด พวก tech พวก feature ต่างๆ
ออปชั่นภายในเหมือนกันกับตัว 1.5 เลยครับ ต่างแค่ออปชั่นภายนอกตามคำตอบบนครับ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่

ออฟไลน์ pjs6306

รถกว้างเหมาะกับการนั่งใกล้ ไกลมากครับ คือมันสบายไม่อึดอัด ถ้าขับขี่ดีพอ หรือดีกว่า อัลเมร่าไมเนอร์ รับรองว่าขายดีแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 11:23:20 โดย pjs6306 »

ตอนนี้ Chevrolet Sonic ไม่มีขายแล้วเหรอครับ?

ยุติการผลิตอย่างเป็นทางการแล้วครับ
ตอนนี้เหลืออยู่แต่รถในสต๊อก

ออฟไลน์ puo

เดี๋ยวจะทยอยทำออกมาครับ แต่ละกลุ่ม
แต่...กระบะไม่ทำเด็ดขาดครับ ขอบาย ฮ่าๆๆๆ

- ถูกใจ... :-*

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
ถ้าเปลี่ยนโฉมอีกซัก 2 ครั้ง คงมีราคา 1M ให้เห็น  :P
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ frame@kk

ecoboot ราคาโหดสลัดมาก ถ้าเทียบกับตอนเปิดตัว

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ในส่วนของกลุ่มกระบะนั้น คุณหมูทำแบบเดิมก็ดีครับ
เปรียบราคาแค่ตัว Top รุ่น4ประตู เพราะOption ดีสุดมันไปอัดกะตัว Top อยู่แล้ว
แต่อยากให้เพิ่ม
การเปรียบเทียบราคาตัวTop ของกระบะแค็ปเพิ่มอีกตัวครับ
เพราะมันเป็นคนละตลาด กับคนซื้อ 4ประตู
ขอบคุณครับ
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แจ๊สตัวล่างอย่างคุ้ม

ออฟไลน์ mamaman

ecoboot ราคาโหดสลัดมาก ถ้าเทียบกับตอนเปิดตัว

มันถูกลงใข่ไหม
ขอบอกว่า เฟียสต้า ต่างหากที่คุ้มสุด
490000 เอง

ออฟไลน์ ayeweb

• Jr. Member
  • **
    • รถรับจ้าง
มีหลายตัวให้เลือกมากมายเลย
ตัวไหนดีครับนิ 5+
สาวกRanger
oer1981h