ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะออก 320i luxury ต้นเดือนหน้าครับ ไม่ทราบว่าส่วนลดเพื่อนๆได้เท่าไหร่กันครับ  (อ่าน 3877 ครั้ง)

Taiera37

• บุคคลทั่วไป
ผมอยู่ต่างประเทศกำลังจะกลับไทยครับ ลองสอบถามเซลล์จากสองศูนย์ทาง line ตัว 320i luxury ครับได้มา 250000กับประกันและของแถมพื้นฐาน ผมซื้อเงินสดครับ  เห็นเพื่อนๆที่ซื้อก่อนหน้าได้ลดกันสามสี่แสนกันไม่ทราบว่าได้จากที่ไหนครับ ช่วยส่งมาบอกทาง inbox หน่อยครับ

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
เพื่อนผมได้ประมาณนี้ครับ เพิ่งออกรถมา
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ nin122

• Sr. Member
ตอน motorshow ที่ผ่านมา ตอนนั้น BM จัดโปรให้เจ้าของ MB ครับ

ถ้ามี S-class ลดเพิ่ม 3 แสน E 2 แสน C 1 แสน + ส่วนลดปกติอีกประมาณ 1 แสนนิดๆ

เพื่อนผมมี S ของคุณพ่อ เลยได้ลดไป 4 แสนบาทนิดๆ + ประกัน + V Kool  สรุปราคาเหลือ 2 ล้านนิดๆเอง (เค้าซื้อ 320d)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
320i Luxury ตอนนี้เป็นตัว low option นะครับ
เผื่อยังไม่ทราบ เพราะเคยมีเพื่อน สมช. มีปัญหาเรื่องนี้มาแล้ว
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

Taiera37

แสดงว่าที่ได้นี่น่าจะโอเคแล้วนะครับ ผมจะพยายามขอเพิ่มอีกหน่อย

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
กลับมาถึงไทยแล้วเข้าไปคุยกับเซลล์เลยคับ  แน่นอนสุด  เทียบหลายๆ 0 เลยยิ่งดี
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ Bonds_

• Jr. Member
  • **
320i Luxury ตอนนี้เป็นตัว low option นะครับ
เผื่อยังไม่ทราบ เพราะเคยมีเพื่อน สมช. มีปัญหาเรื่องนี้มาแล้ว
สอบถามรายละเอียดกับเซลให้ชัวร์ครับว่าใช่รุ่นลดออปชั่นจริงรึป่าวถ้าใช่ถือว่าลดเยอะ. แต่คุณรับได้กับออปชั่นที่หายไปจากรุ่นปกติรึป่าว

Taiera37

ตัวนี้เป็นตัวตัดoption ครับ ไม่มี Navi, comfort access, sensor กระโปรงท้าย, ม่านหลังครับ

ออฟไลน์ Gunn

• Full Member
ตัวนี้เป็นตัวตัดoption ครับ ไม่มี Navi, comfort access, sensor กระโปรงท้าย, ม่านหลังครับ
ไม่มี cruise control + ตาข่ายใส่ของหลังเบาะนั่งคู่หน้า+เซ็นเซอร์กันชนหน้า + จอ iDrive เล็ก ด้วยครับ ผมก็เล็กๆตัวนี้อยู่ครับ ชอบการตกแต่งแบบ luxury เหมือนกัน เสียดายที่ BMW เลิกผลิตตัว top ไป