ผู้เขียน หัวข้อ: // หลุด!!! ด้านหน้า-ด้านหลัง-ภายใน New Toyota Fortuner แต่ภาพเบลอ! //  (อ่าน 37064 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
มีทั้งหมด 3 รูปครับ
มุมด้านหน้า
มุมด้านหลัง
ภายในห้องโดยสาร ที่คอนโซลแดชบอร์ดไม่เหมือน Hilux Revo

อ่านข้อมูลและรายละเอียด Option ได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/spyshot-new-toyota-fortuner-thailand/

ภาพจากคุณ มณเฑียร บุญศักดิ์ new fortunerthailand facebook group

ล่าสุดเริ่มทยอยขนส่ง อยู่บนเทรลเลอร์แล้วครับ
รูปจากคุณ อะ อาม via คุณ Mercedez Kkc

ด้านล่างมีภาพจากคุณ JAAP01 อยู่นะครับ เลื่อนลงไปดูได้
|
|
|
V
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 19:26:56 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ AT

• Sr. Member
จะสวยมั๊ยน้าาาา

ออฟไลน์ Tan Int

ถ้าสเป็กได้อย่างในข่าวจริง จะราคาแพงก็คงไม่มีใครบ่นละ
ปล ยกนี้เรื่องความสวยให้ Pajero Sport ก่อนในเบื้องต้น
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Fly to dream

ภายในคงได้แบบ Prado ใหม่
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Parinya Cha

• Full Member
หน้าเหมือนจะบึกบึนขึ้น
ภายในมาแนว harrier ใหม่แน่เบย
ไฟท้ายยาวไปตามแนวขอบกระจก น่าจะสวยแฮะ

ปล. แคมรี่ตรูปีไหนจะผ่อนหมดเนี่ยยยย

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
อ๊อฟชั่นที่จำเป็นใส่มาครับตั้งแต่รุ่นถูกสุดเลย แถมให้ขอบ 18 ทุกรุ่น
ถ้าหน้าตาไม่ทุเรสมากนักก็คงจะขายดีต่อเนื่อง
ขอแค่อย่าโกงยอดขายแบบรีโว่ล่ะกัน
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Marverick

จอ touch screen แบบเดียวกับ Revo เลยครับ หุหุ

JONNY

• บุคคลทั่วไป
ดูโดยรวมแล้ว น่าจะสวยกว่า Revo อยู่

ออฟไลน์ Eddy5659

ดูดีครับ ลงตัวกว่ากระบะเยอะเลย
แต่ขึ้นเทรลเลอส่งโชว์รูมแล้วเหรอ เศร้าแฟร๊บครับ  :'( :'( :'(
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ดูภาพเบลอๆแล้วปวดลูกกะตาจริงๆ แหม่

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

รอดูโตโยต้าปรับราคาครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
เยี่ยมครับ อยากรู้ว่ามีภายในเจ้าไหนบ้าง ที่ทำแผงแดชบอร์ดของตัวกระบะและ ppv ให้แตกต่างกันชัดเจนแบบนี้อีก

ออฟไลน์ reyeshenry

อ๊อฟชั่นที่จำเป็นใส่มาครับตั้งแต่รุ่นถูกสุดเลย แถมให้ขอบ 18 ทุกรุ่น
ถ้าหน้าตาไม่ทุเรสมากนักก็คงจะขายดีต่อเนื่อง
ขอแค่อย่าโกงยอดขายแบบรีโว่ล่ะกัน

โกงยังไงครับ  ผมไม่ได้ตามข่าวนี้เลย

ออฟไลน์ kiwiwi

เยี่ยมครับ อยากรู้ว่ามีภายในเจ้าไหนบ้าง ที่ทำแผงแดชบอร์ดของตัวกระบะและ ppv ให้แตกต่างกันชัดเจนแบบนี้อีก

ใช่เลย
แอบไปดูภาพของแฮรีเออร์มาตาม คห บนๆบอกไว้
อย่างคล้ายเลยอะครับ
แต่ไม่เหมือน prado ตามที่อีกความเห็นพูดถึงเลย

ออฟไลน์ regal

• E90 320ise & E90 320dse
รอดูตัวจริง  มองภาพเบลอแล้วตาลายยยยย
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ 0%

จั่วหัวข้อ เหมือนพวก clickbait เลย 555

// คุณจะต้องตะลึงเมื่อได้เห็นภาพหลุด  New Toyota Fortuner และ นี่คือภาพถ่ายทั้งหมด! //

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Newhang

จั่วหัวข้อ เหมือนพวก clickbait เลย 555

// คุณจะต้องตะลึงเมื่อได้เห็นภาพหลุด  New Toyota Fortuner และ นี่คือภาพถ่ายทั้งหมด! //

;D ;D ;D

555 คิดแบบนั้นเหมือนกัน เป็นกระทู้ที่ทำให้อึ้งที่สุดในรอบหลายๆปีเลยก็ว่าได้
ช่างมัน ไว้เปิดตัวค่อยดูก็ได้

ออฟไลน์ PAN

เบาะแถว3น่าจะนั่งโอเค ดูๆแล้วถ้าตัวรถสีดำคงจะสวยใช่เล่น แต่คหสต.ผมว่า pjs ใหม่น่าจะสวยกว่า

ออฟไลน์ Nikle_pk

ถ้า PJS มาแบบนี้จริงๆนะ
แล้ว Option เต็มๆ ผมเลือก. PJS เลยครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ kengheng

• Jr. Member
  • **
ถ้า PJS มาแบบนี้จริงๆนะ
แล้ว Option เต็มๆ ผมเลือก. PJS เลยครับ
มาแบบนี้จริงๆ ครับ

ออฟไลน์ JAAP01

เพิ่มเติมครับ ;)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 18:54:42 โดย JAAP01 »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

;D ;D ;D

555 คิดแบบนั้นเหมือนกัน เป็นกระทู้ที่ทำให้อึ้งที่สุดในรอบหลายๆปีเลยก็ว่าได้
ช่างมัน ไว้เปิดตัวค่อยดูก็ได้

ผมว่าผมพิมพ์ไว้ครบถ้วนนะ 555 "แต่เบลอ" ! รูปปล่อยได้แค่นี้จริงๆครับ ไม่อยากขึ้นศาล ถ้าโดนฟ้อง >< .....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 09, 2015, 19:39:30 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ ceicourier

• Jr. Member
  • **
ใบจองeverest ในมือผมจะปลิวไปแล้ว

ออฟไลน์ Uzsa

สวยมากครับ แต่ผมพยายามมองแล้วมองอีก ซูมรูปแล้วซูมอีก หลังยังเป็นดรัมอยุ่นิครับ...ผมไม่เห็นจานดิสเบรคหลังนะ.. แต่เอาเถอะน่าจะสวยพอตัว

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
โครเมี่ยมขอบกระจกรอบคันซะด้วย คงเน้นภาพลักษณ์ที่ดูหรูหรา

JONNY

• บุคคลทั่วไป
จ๊าก !! ขอติ ตรงบังโคลนล้อเล็กนี่แระ นึกว่าจะหายไปแล้ว

ออฟไลน์ recycleman

เป็นอีกรุ่นที่เก็บความลับได้ค่อนข้างดีทั้งที่ใกล้จะเปิดตัวแล้ว มีแค่รูปสปายฯแบบหลุดๆเบลอๆที่ยังจับใจความอะไรได้ไม่มากนัก

ออฟไลน์ SM.

ขอวัสดุภายในดีๆหน่อยนะครับ ไหนๆรถก็ราคาหลักล้านแล้ว

ออฟไลน์ WASADM

เห็นแบบนี้ถือว่าสวยครับ แต่ผมรอดูคันจริงก่อนดีกว่า

ปล.ถ้าภายในมาแบบ Harrier นี่แบบว่า เศร้าแปป T_T

ออนไลน์ dht_tubes

รออีกไม่เกินเจ็ดวันก็แก้ผ้าหมดแล้ว แต่อย่างว่านะ มันไม่เร้าใจ

ว๊อบๆ แวมๆ เร้าใจกว่ากันเยอะ 555