ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้แนะนำที่ซื้อรถ mini cooper กับ VW beetle จดประกอบราคาดีๆหน่อยครับ  (อ่าน 2008 ครั้ง)

ออฟไลน์ Leginis

• Newbie
  • *
ตอนนี้กำลังตั้งใจหา mini cooper (S) จดประกอบอยู่ครับ อยากขอให้ช่วยแนะนำที่ซื้อให้หน่อยครับ  :)

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
รถจดประกอบผมว่าอย่าไปยุ่งจะดีกว่า ลองหารถที่นำเข้ามาแบบ 32 โดยเกรย์แบบสำเร็จรูปทั้งคัน หรือไม่ก็รถศูนย์จะดีกว่า ราคาอาจจะแรงหน่อยแต่ใช้แล้วสบายใจว่าไม่ผิดกฎหมาย จดทะเบียนได้ถูกต้อง

แต่หากรักจะเล่นจดประกอบจริงๆก็ลองหาดูตามเต็นท์รถมือสองก็ได้ เคยถามๆอยู่เหมือนกัน บางที่ก็มี